__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Mày bớt nói thì anh em còn éo biết mày ngu đấy con ạ, muốn chim lợn thì nâng trình lên một tí hẵng chim , ngu thì chim người ta chửi cho đấy

ĐÃ mâts uy tín một lần thì éo biết như thế nào đâu, túm lại kệ nó mua bán éo quan tâm, giờ có dám hô hào nữa đâu làm gì còn uy tín mà hô hào nữa

1 Likes

Nội bộ người ta mi biết chi mà nói răng nói năng nói cui.

image
Mình vừa đi hết chương 1 còn j, có điều em đánh giá hơi thấp tác hại anh Còi nên múc thêm vẫn còn hơi cao :v Thầy viết sẵn giáo án cho chơi rồi chỉ có việc kiên nhẫn làm theo.

4 Likes

giỏi lắm e đó chỉ cần học lại bài thầy dạy thôi thế mà nhiều người còn kg làm đc như e đó, hoặc đọc rồi nhưng cũng đéo chịu nổi nhiệt vì vẫn 1 tai nghe thầy nói nhưng còn 1 tai lại nghe đài địch nên cuộc đời cứ long đong ba phải cái đéo gì cũng thấy hay và cuối cùng chết vì đéo biết cái gì đó e. e còn trẻ mà hiểu đc kiến thức cao thâm của thầy A7 thì cũng kg phải dạng vừa đâu, mie lúc a còn sv mà cho a đọc cái này a ngất cmnl a thề đấy kkkkk

3 Likes

Cảm ơn ban lãnh đạo DIG và PCT Cường đã ra tay để cho cổ đông yên tâm nắm giữ.Mún đồng hành cùng siêu cổ thì phải có bản lĩnh và tầm hơn số đông.QUYẾT NẮM GIỮ KO RƠI 1 -CỔ NÀO

1 Likes

L14 cũng có khoảng time từ 90 về 60 .

Đung là cty chân chính có khác, it nhất cũn tạo tâm lý yên tâm cho nha đầu tư cầm cổ phiếu, đừng để mất hàng đừng so sánh như họ st Quyết. Tự nhiên thấy tâm

1 Likes

Tự nhiên thấy thông tin tốt của DIG ae đâu tư yên tâm ko chạy theo đám đông. Hi vọng một ngày sẽ quay trở lại theo dig… con hiện tại đang bị kẹp hàng nặng luôn rồi

DIG là cổ phiếu tốt, là dẫn sóng trong BĐS luôn. Nhưng có 1 cái mà anh em chưa hiểu đó là giá nó tăng lên không phải là do doanh nghiệp, cũng không phải do cá nhân nhỏ lẻ chúng ta đâu. Với cái vol lớn và thường xuyên như thế đương nhiên phải là ai tạo lên chắc ae hiểu. Thế nên khi lên đến điểm nhất định nó đạp thì cá nhân chúng ta đỡ không nổi. Còn về lâu dài thì dĩ nhiên DIG cũng sẽ tới mức 200k-400k thôi. Nhưng nó cần thời gian.

2 Likes

Gia đình em và bạn bè em cũng đi kha khá do lúc 2007-2009 ko hiểu thời thế mà sử dụng được đồng tiền rẻ, 2011 đổ đi thắt tín dụng tiền trở nên hiếm đi thì té ra chết. Những cái a7 nói ai từng trả = nước mắt thì hiểu đc. Ông già của ông bạn > em 4 tuổi, thí 4 ô đất vay làm cái xưởng sx chè, nước ngoài ko nhập nữa mà bank đẩy lãi suất cao phá sản, 4 miếng đất sau này đổi được 20 cái xưởng đó hoặc hơn. Không khác gì cái xưởng in a7 đâu.

3 Likes

Trước mắt anh em đừng kê sàn bán nữa, 1 là có bán được thì có thể đó là phiên phục hồi và bạn bán giá thấp nhất phiên, còn nếu ko bán được thì bạn chỉ tạo ra hiệu ứng xấu càng xấu hơn và làm hại chính bạn. Tin tốt đã có, lãnh đạo có tâm đồng hành cùng cổ đông, đây là nhân hòa… mua vì điều này thì sao cứ cố bán vì biến động ngắn hạn… trong cả 2 trường hợp nếu phân tích ra thì đều bất lợi vậy cứ cố khôn lỏi để làm làm gì… chỉ cần khối lượng chất sàn bé đi thì sẽ kích thích cầu vào, đừng để mất thanh khoản như hôm nay tiếp tục tiếp diễn.

8 Likes

uhm đc trải nghiệm sớm đau thương lại còn tiếp thu nhanh cứ phát huy tốt e nhé kkk

2 Likes

bán đúng đáy, xong lại “ối dồi ôi”

1 Likes

chuẩn bài rồi đấy em. Hồn chương 3 ra hàng thịt. Mới chương 1 thôi.

1 Likes

Rõ ràng mà bác, phải bơm gấp cho kịp duy trì tỷ giá, chứ ở mình nhập siêu toàn đồ thành phẩm, xuất siêu toàn nguyên liệu thô (mấy năm nay mới có phụ trợ tăng lên chút nhưng tiền về qua thuế ko đc quá nhiều) thì đồng tiền tăng giá bất lợi lắm.

2 Likes

Tầm này chúng nó ko kéo tt lên thì đi viện cả lũ. Nay đã thấy tín hiệu từ bọn vn30 vậy nên t đoán mai sẽ hồi dần. Chúng nó mà làm quá tiền rút đi thì ăn cám vậy nên ae cứ bình tĩnh để qua giai khốc liệt này. Chắc cái ko ngờ nhất của bọn nó là định oánh một thằng mà làm cả lũ bị trọng thương. Kkkk. Đợi đấy sắp tới 2022 a sẽ dẫn dắt tất cả bọn chúng m. Kkk

2.5tr cp không bằng 1/3 kl 1 ngày giao dịch nữa kkkk

1 Likes

Ngoài A7 ra, e cũng rất thích cách đầu tư chứng khoán của a.Đức.k ồn ào. K sân si. Có gì đó làm ndt khá yên tâm.
Chúc anh luôn thuận buồm.

Like mạnh Chủ tịch kkk