__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bác share link cho ae em xem đỡ căng thẳng nhé😅

1 Likes

thầy A7 đỉnh luôn ae vào nghe thầy tiếp ô xy để tự tin và bình tĩnh mà cầm hàng, mặc kệ cho media vẫn dựa vào vụ THM và FLC để nói xấu bđs và tâng bốc bank lên mây

13 Likes

24 Likes

Em vẫn chung thuyền với Em từ độ cao 120 m đấy 6 trận động đất rồi nhưng chưa rơi cổ nào đâu😅

2 Likes

chúng nó muốn làm gì thì làm e vẫn kiên quyết kg bán 1 cổ, kệ mie cho nhỏ lẻ bán để cho tây lông và quỹ xúc như đc mùa, đau lòng quá men, đầu tư mà chả có định lượng gì thấy nó dọa cho là có cái gì dính trên người là vứt hết ra để chạy quá chán luôn.

6 Likes

Chuẩn bị vũ khí,đạn dược.khi thấy hoả lực tấn công vũ bão xông lên giành cờ 500 ae. :laughing:

7 Likes

Điếc luôn, dọa mấy không sợ

1 Likes

BĐS đang hồi dần rồi anh. Tây múc rất nhiều. Ko trú ẩn cổ đất thì trú ẩn vào đâu

1 Likes

CẢ TRĂM NGHÌN TÀI KHOẢN ĐANG CHỜ DIG NỔ PHÁT SÚNG ĐẢO CHIỀU
MUA BÁN LÀ QUYỀN CỦA CÔNG DÂN.NHƯNG TRƯỚC KHI BÁN HÃY NGHĨ LẠI LÝ DO MUA
KẺO SAU NÀY CON CHÁU NÓ BẢO ÔNG NỘI DÁI BÉ BÁN DIG GIÁ SÀN CÂY THỨ 6
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

90 Likes

https://m.cafef.vn/chuoi-du-an-khi-lon-nhat-viet-nam-du-kien-khoi-cong-nua-cuoi-nam-2022-vndirect-neu-ten-3-co-phieu-dau-khi-co-co-hoi-huong-loi-lon-20220117123309079

Vẫn theo Bác Chủ Tịch!

1 Likes

Chiến tranh cũng là vì đất cả thôi, nên anh em đoàn kết chiến đấu mông một ngày chiến thắng nha

Bọn lái nó cay A7 lắm, vì A7 nói ra sự thật bóc mẽ bọn chúng. Nhưng dòng tiền thông minh tự khắc chảy về chỗ chũng thôi, ae kiên trì

3 Likes

Vẫn chưa rớt viên kim cương nào.

chủ tịch chất như nước cất luôn kk

Ae hô lên mới có thằng vào mua

NLG trần, DIG chả nhẽ đứng nhìn?

Cho lũ dái bé chết hết đi cụ Chủ Tịch, chết ngỡ ngàng, ngơ ngác và bật ngửa

1 Likes

NLG nó tím rồi, khởi nghĩa AE ơi

ko ai giải cứu Dig và Ceo hết, mấy con khác đc cứu hết rồi,nát thật rồi