__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Nó dàn quân ở Xuân Lộc căng quá anh ơi =))

1 Likes

Đúng rồi, nát thật rồi bạn, chất sàn bán nhanh còn kịp bạn ơi :slight_smile:

ITA, KBC,NLG,GEX, BCM… trần hết rồi mà sao vẫn có người đem DIG ra bán sàn nhỉ?

1 Likes

Hô ít thôi chủ tịch Fake, kéo lên đi cho anh em đỡ hoảng loạn nào

ITA sàn mấy phiên, giờ sắp trần lun, dig ơi là dig

1 Likes

kiên trì nổi j bác, có bán đc đâu mà kiên vs chả trì :slight_smile:

Sao link ko mở xem đc bạn nhỉ

hi vọng vô boss chiều nay.

Cty ck nó kê lệnh chứ nhỏ lẻ ai kê lệnh đâu. Đéo hiểu luật ck kiểu j mà Cty ck được mượn hàng trong kho của nhỏ lẻ ra kê bán

Chủ tịch và a7 cố lên. Bọn chim lợn hơi bị nhiều. E vẫn chưa rơi cp nào hết

Chủ tịch vào khởi động đi, muốn khởi nghĩa tướng lĩnh phải đi đầu, muốn phát động thì tướng phải lâm trận, chứ cứ kiểu hô hào bằng mồm này ko ăn thua. Tôi nghe hô hào đã múc liên tục từ cây sàn đầu tiên, nhưng nay hết tiền, giờ bán cũng đéo bán được thì thôi kệ mẹ nó, nước nổi bèo nổi

Cụ Chủ tịch phất cờ khởi nghĩa đi để ae theo sau. Bọn ITA, KBC,NLG,GEX, BCM… trần hết rồi

2 Likes

ồ bài này tụi cafef xóa rồi bác kkkkk

Chủ Tịch phất cờ khởi nghĩa đi,anh em trong nhóm người nhiều người ít theo sau

Toàn nhỏ lẻ kê thôi cụ, nói chung giờ ae đã đi đuòng dài rồi, giờ ko muốn sand nữa chỉ có lực tấn công, hoặc huỷ lệnh chất thôi. Chứ còn như này nói thẳng mẹ nó ra là thứ 6 may ra có giá đỏ ;))

Sao mn cứ chủ tịch chủ tịch nhỉ, đây là 1 anh cầm tk ng quen của cụ A7 thôi mà, nếu e nhớ k nhầm thì a này cũng đã xin phép trc khi nhận danh, nhưng k phải chủ tịch hay gì đâu mà, đến e đi làm còn chẳng rảnh như thế , mà các anh chị cứ nghĩ chủ tịch rảnh lên đây để chém gió vậy à :grinning::grinning:

Mang tiền về cho mẹ

Anh em mông Chủ tịch và đại tướng quân bắn đại bác chiều nay luôn là đứng dậy không màng sống chết phất cờ khởi nghĩa!

1 Likes

Chủ tịch huy động tiền gom hàng đi chủ tịch, giá đẹp rồi

Muốn tướng xuất trận thì AE phải giữ vững đội hình đội ngũ trước đã, chưa gì đã chạy bán sống bán chết rồi thì sao Tướng lên được.