__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ít ra người ta cũng xin phép đc đưa lời chủ tịch mà bạn ây.

ae ở trong đây ko ai chất sàn đau bạn, vì mình tự hiểu là chất sàn cũng ko bán đc, nhưng có quá nhiều cổ đông ko tin tưởng cty nữa, nên mún bán tháo ra.

Khủng Long DIG lead dòng sẽ thức dậy sau cùng.

mình đảm bảo đến thứ 6 vẫn còn sàn.

NTL, NLG ,IJC sắp trần

14h toàn quốc kháng chiến

Ae chú ý khẩn !! Tiền lại sút bank múc cổ đất. Dự sớm quay lại quỹ đạo CE như chưa hề có cuộc chia li. Đại sóng thần bds dài vô tận…

55 Likes

Nếu ko khởi nghĩa sớm thì hàng chất ra sẽ tăng lên theo mỗi ngày…

2 Likes

Rút sàn đi anh em cho có lực cầu

Phiên nay đỏ là đẹp thầy ơi. xanh quá tái mặt

Thầy ơi em xúc đến sức cùng lực kiệt để xúc rồi. Thầy huy động húp sàn đi thầy, cư để sand vậy thì lại càng sàn mất thôi, hiệu ứng tuyết lở

Nhìn các cổ BĐS khác trần mà sót xa quá!

Mọi lời nói, hô hào lúc này không còn nhiều ý nghĩa. Hành động và bảng điện sẽ nói lên tất cả! Chỉ biết hi vọng.

3 Likes

Thầy hô đệ tử tạo thanh khoản DIG đi thầy

có bàn tay nào đó đã thò vào với khối lượng siêu to khổng lồ thế, hihi.

Hàng trăm con mắt, hàng nghìn tài khoản đang chờ đợi từng phút… mỗi ngày lùi lại thì lượng hàng giải chấp ngày 1 nhiều lên, sự hoảng loạn lại nhấn thêm chút nữa, niềm tin cứ tiếp tục bị bào mòn. Chủ ý hạ uy tín A7 là rất rõ rồi, số lượng anh em comment đã giảm hẳn. Giờ cần lắm 1 ngọn cờ chủ động, chả lẽ toàn quyền giờ đã nằm hẳn trong tay cty chứng khoán và tư doanh hay sao?

3 Likes

Bàn tay méo nào :)) lệnh của ndt cá nhân tất, đừng nói tạo lập đưa hàng ra đè nữa :)) lý thuyết đó hô từ 125 về tới giờ rồi. Muốn đuọc cứu thì huỷ hết lệnh chất sàn đê

1 Likes

LFI đã mua thêm DIG chưa A7 ơi

Thầy để quân sĩ thế này thì ai còn dám theo

Nó xuống như nào sẽ lên y như vậy