__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Thôi đéo nói nhiều, 1-0 cho quân Tào, chúng mày đợi đấy !!!

Nay lại sàn thôi bác ơi!

Chuẩn bác. Hết giờ call margin rồi, lệnh kia toàn của nhỏ lẻ. Quả này k có bộ đội đứng lên phất cờ thì nó đánh về 35 thật. Toàn nghe hô, có tinh thần đấy mà k thấy hành động.

em cảm giác như A7 đợt này bị đánh hội đồng ạ

1 Likes

Cả dòng BĐS đang xanh, ít ra còn đỏ mà mấy mã mình sàn. Không biết thế nào nữa, muốn ôm lâu dài cũng ko có tia hy vọng

574 triệu cổ mà cứ để 8 triệu cổ nó đè mãi thế, hành động gì đi chứ

bno đè hàng A7 vì A7 uy lớn quá. bno sợ tiếng nói không bằng A7. Sợ mất bát cơm nên đang dở trò bẩn thỉu. Nhưng đâu biết đang chống lại thiên thời hậu thuẫn A7. Quay đầu sớm thì còn có cơm ăn. không thì chỉ còn đầu buồi với cứt.

Quân cứu viện sao lâu qá. Ae tử trện hết rồi :pensive:

Cụ CT yên tâm cháu của e nó sẽ phải tự hào vì dái e to ạ kkkkkk

2 Likes

Toàn nhỏ lẻ chất thêm một vài k bán sàn kkkk

lúc trưa DIG có gần 10tr cổ chất sàn giờ còn hơn 8tr chắc là nhiều a e nghĩ lại phỏng kkkkk

1 Likes

Thế cứ phải có ăn thì mới theo thầy à? Theo là để học hỏi cái tầm của A7, thì tài khoản có thế nào cũng là thắng rồi

đầu tư do mình, A7 chỉ có thể chỉ cho mọi người nhìn ra con đường giầu sang còn quyết định do mình. người ta nhìn xa chứ đâu nhìn vài phiên đâu

1 Likes

14h00 tổng khởi nghĩa?

Ko bán được thì chất làm gì, chả huỷ cụ. Thôi chờ bộ đội xem thế nào. Cùng lắm hoà ăn tiền cổ tức kkkk

1 Likes

Trade mõm hết, cứu thân còn chả xong hơi đâu mà cứu các ông. Người k vì mình trời chu đất diệt

sau trận này, ae sống sót đáng đc phong anh hùng.
Cục sàn 8tr kia nhìn thì kinh, nhưng chỉ của bọn tổ chức thôi mà, chứ nhỏ lẻ có bn đâu

2 Likes

2h chiều rồi thanh khoản có 51 tỷ bố ơi.đâu ra 10tr xún 8tr, 2trx78 = 150 tỷ

E quân tiên phong trên mặt trận ck mùa xuân 2022, ae nhớ giúp e nhắn gửi tới con cháu rằng: ba mẹ ông bà đã anh dũng chiến đấu trong suốt những ngày giao dịch cuối cùng, số lượng cp mỗi năm hưởng cổ tức 20-25% là gia tài bm để lại cho đời con cháu. Quyết xanh tím chiến dịch này! Ae SÁT!!!

3 Likes

Khởi nghĩa thôi. Giá này hấp dẫn r. Vòng mới 200