__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Không phải call margin thì bán làm méo gì, có bán được đâu mà chất lệnh sàn, ông nào cũng chất sàn thì ai đi giải cứu các ông đây, tự cứu mình trước là không bán nữa vì có bán nữa thì cũng mất sàn chứ làm gì

1 Likes

Các cụ cứ bảo toàn lệnh của ctck đem ra bán, nhưng cứ tịt volume thế này thì e tin lệnh của ae cổ đông sắp bằng lệnh của cty ck đấy, qua 7 nay 9 mai 11 bữ kia 13 dần dần r tăng thôi

Nói thật chỉ cần các bác ý gỡ lệnh kê sàn là tự khắc nó lên màu khác ngay. Đây kê 8tr cổ sàn thì tây nó ngu cũng k nhảy vào bắt. Toàn tự hại mình, mỗi phiên mất 7% do tâm lý.

1 Likes

Hình như giờ địch đổi chiến lược thâm hiểm hơn là cho hồi lại dòng bđs, nhưng tách lẻ 1 số hàng ra đì tiếp, để gây chia rẽ nội bộ. Ai cũng nghĩ sao thằng kia thằng nọ hồi rồi mà mình éo hồi chắc hàng lởm rồi kkkkk.

1 Likes

Mai ngày kia chủ tịch ko cứu đc thì thằng em xin all in tb giá. Cả công ty không bằng mấy cái cọng Lan var thời đỉnh cao.

1 Likes

Chất thêm cho vui, chứ biết chắc không khớp :))

Đó gọi là phân hoá, hàng ngon thì tự nó bật lại chứ địch ta đâu ra. Rồi sẽ về đúng nội tại thôi

Giờ ông nào cũng khôn, nhưng khôn lỏi thì càng tự tay chôn mình, cứ khôn thế này các ông chắc phải đóng hết app lúc chán nhất thì nó mới lên, chứ cứ mở mắt ra đã kê lệnh sàn, anh em nhỏ lẻ vào sau vốn hơi cao cao chính là người thiệt thòi nhất, càng muốn chạy lại càng bị dìm rõ khổ. Tốt nhất là đừng có bán là tự khắc cung cầu nó lên, nó lên ổn đỉnh rồi thì muốn bán gì thì bán có phải sướng không các bố nhỏ lẻ

1 Likes

Đang có hiện tượng sút bank rồi; bđs hồi nhanh thôi

Hãy thể hiện những gì chủ tịch nói bằng thị giá trên tị trường đi ạ.

Xác định muộn nhất là thứ 6 anh Cường vào giải cứu thôi chứ giwof gào thết khóc lóc cũng không giải quyết được gì

sợ cứu ko nổi lun đó chớ.kl bán sàn quá lớn.

e thì theo e nghĩ hôm đầu tiên sàn là sàn 1 phát ngay từ đầu là đã có 6 7tr cổ bán ra thì e thấy đéo phải của nhỏ lẻ vì nhỏ lẻ lúc đó có ai nghĩ bán mà là của a X, còn bây giờ lên 8 9tr cổ chất sàn thì theo e là có thêm hơn 2tr của nhỏ lẻ vác ra bán thôi, nên a X a ấy kg dám hít mạnh sợ nó quay xe nhanh nên mỗi hôm chỉ dám hít 1 ít cho đỡ nghiện thôi kkkkkk, chứ như hôm nay hít 1 ít thế mà cũng đc hơn nửa triệu cổ rồi haha

1 Likes

14h và vẫn sàn!

đéo có tí hi vọng, thứ 6 mà ko thoát sàn, thì xóa cp này đừng quan tâm nữa.sẽ tốt hơn.

Chờ tín hiệu tạo lập làm vòng mới thôi. Ảnh hưởng THM thế này phải về giá rẻ mới xúc hết đc lên 200

Trước ngưỡng 70 là siêu cứng :wink: Các bác đừng mắng e chim nhợn

dự trù nó về 50k/cp đi là vừa đẹp, 50k chắc thoát sàn, mình dự đoán như vậy.

Ồ thế hàng ngon là hàng sao bác? Ừ chắc lái nó ko đè sàn đâu bác =))))

Bình tĩnh anh em, 30 chưa phải là Tết.