__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

thôi m CL vẫn là mày nhưng lại nick mới hả, tao ui DIG như người thân cái gì của DIG tao chả quan sát nắm trong lòng bàn tay, m thì biết cái nồi gì ngồi im kg ăn dép

chủ tịch cho hỏi năm 2022 có dự án nào sắp hoàn thành chưa ạ

Giờ này chắc nhỏ lẻ rút hết rồi, giờ chỉ còn hàng đè kia, mai phi lại rồi, 8 triệu kia chiết khấu mai hết trắng bên mua rồi, tôi đoán vậy, anh em nhỏ lẻ tự cứu mình bằng cách không bán nữa, đoàn kết lại thì sẽ bình ổn

1 Likes

Chủ tịch chất quả, A7 là niềm tin. Em dái to chưa rụng một cổ. Đang cố xoay tiền mua cho dái to thêm.

2 Likes

vol bán giảm từ gần 10tr còn hơn 7tr trong khi khối lượng mua chủ động tăng có vài chục nghìn, thì chắc mai quay xe thôi a e

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Bọn bank phòi máu rồi.

1 Likes

tao đéo phải CL nhé, tao là nđt DIG từ giá 29k nhé, mày là cái thá j mà to mồm ở đây.Mày fai nhìn nhận sự thật.

Mấy bé môi giới nó bảo em: Anh cứ nhìn bao giờ 7index với Qindex hết sàn thì TT mới cân bằng được. Thế là chúng nó xếp DIG với CEO của mình ngang hàng QC rồi.

1 Likes

E nghe CL hót mấy hôm nhức đầu thiệt sự, đề nghị bác mang thuốc về nhanh xịt chết mẹ chúng nó đi chứ đông vãi nồi, e tính mấy thuốc diệt CL nên mua của Thái, xem mấy video diệt gián của Thái đỉnh chóp, chắc diệt CL cũng rứa kk

1 Likes

Ai cũng hô hào đòi đánh giống quân của Tư Mã Ý khi bị Gia Cát Lượng chửi. Chưa đúng thời điểm, chưa đủ thời cơ mà đánh khác gì tự sát. Cứ chửi, cứ chim lợn đi, khi Bank + Thép + Chứng ko dẫn được sóng giai đoạn bơm tiền thì dòng tiền thông minh lại đầu quân cho BĐS

thuốc thái đem xịt bọn CL này thì bọn nó lại càng biến “thái” hơn đó kkk, cứ phải dùng hàng của mẽo mới chị đc tận gốc bác nhé kkkkk

1 Likes

Mai hoặc kia anh.không ai để quá sâu,tuyết lở.giảm 1k lđ đau hơn thiến đó. :laughing:

1 Likes

mẹ kiếp mấy con CL tăng thì im như con cún, đợi lúc giảm là mọc lên như nấm, mấy hôm nay chém cùn hết cả mấy cái dao mà vẫn chưa hết

Em giá vốn 75, mai là lỗ nhưng em cbi xèng rồi. Có lệnh quét là em múc trung bình luôn.

1 Likes

chứ mày là gì mày nói tao CL, ủa, tao nói thực trạng về DIG bây giờ rất xấu, tương lai sáng hay ko chưa biết, sao mày não phẳng thế. Lỡ DIg nó nhốt sàn về 2x thì mày có đái ra máu ko. Mà về 2x thì biết bao giờ về 500k/cp như CTich nói, ai kéo lên 500k cho mày.

Lại sàn rồi, ối giồi ơi

1 Likes

10 cây sàn là có thật

1 Likes

Sàn thêm ít phiên nữa thì múc một mẻ là hết.

bố thấy nên cho mày 1 lá cờ vì mày nói ngu quá