__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Đồng ý cụ

Thầy ơi mai có lực mua chưa thầy . Bọn con sắp thở oxy rồi .

Tối nay thầy có live đó. Nhớ vào nghe tin tức nhá.

Tin này ra rồi, và ai cũng biết cả bác ơi. Và hôm nay, mọi thứ vẫn chưa thay đổi.

Mình mỗi ngày múc thêm 1000,còn đủ đạn nếu về dưới 6x múc tất tay dc 10k nữa .Ôm 30k kệ bố thị trường kakak

2 Likes

Lại chim lợn ở đâu mọc ra thế này, muốn ăn lời nguyền truyền kiếp ah, bao lũ chim lợn bị diệt vì lời nguyền rồi.

Lúc nào các bác khởi nghĩa cho em theo với nhé, h kẹt ros chưa có tiền!!!

Bọn muốn thoát đéo thoát dc thế mới hay ,om về 5,6x phi ầm ầm bọn đấy lại bảo may quá vì đéo thoát dc hàng :joy: :joy:

Thị giá giảm hơn 30%, Phó Chủ tịch đăng ký mua 5 triệu cổ phiếu DIG Ông Nguyễn Hùng Cường muốn mua 5 triệu cổ phiếu DIG để nâng tỷ lệ sở hữu. Giao dịch dự kiến được thực hiện từ 21/1 đến 18/2 thông qua phương thức thỏa thuận hoặc khớp lệnh. Bác này sẽ cân hết giá sàn

1 Likes

Con chủ tịch Tuấn Vào mua, đừng muốn sàn nữa nhé

19 Likes

A7 tối làm cái livestream bơm cho ae ít ô xi ạ

Mình cũng đăng ký mua 1000 cổ nữa nhưng gửi thông báo nên ubck bọn nó đéo nhận thế mới đau.Chắc để mai giao dịch chui chứ ko đợi nó cho mình mua chắc phi nên 300k 1 cổ mất :star_struck: :star_struck: :star_struck:

1 Likes

Đã là cổ đông dài hạn và đồng hành cùng doanh nghiệp.
Sàn như thế này là muỗi đối inox, bố chấp thêm mấy cây sàn nữa.
Hết chu kỳ bố sẽ quay lại tìm từng thằng chym lợn một rồi hỏi thăm sức khỏe.
Xem các con còn sống hay bốc mả ở đâu rồi.

DIG CORP - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM.

7 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Ở đâu bạn ơi

mình nhặt 95 .99.112.119 đủ cả đc gừn 100k bé h đang đi bụi :joy: có đợt 1 đc cỡ 20k giá 4x-5x kéo tb giá h vẫn đang âm nhiều

4 Likes

mình thấy bank nó giữ nền chẳng qua là để phân phối tiếp thôi nhưng bọn broker và CL thì chúng nó hô là tích lũy, mie nó 2 cái nhìn thì về mặt đồ thị kg khác nhau nhưng ai hiểu đc bản chất thì mới hiểu vấn đề

1 Likes

Bank thì tôi k biết chứ giá này ae bán DIG thì chán lắm. Đúng là fomo quá đáng. Cp cần có sự điều chỉnh lành mạnh và tích luỹ. Doanh nghiệp vẫn thế. Lãnh đạo húp xùm xụp còn ae lại bán ra. Qua vụ này ae hiểu vì sao A7 bảo margin ít thôi đừng đánh kho chưa ?

DIG giờ vốn hóa còn có 39K tỷ thôi, cơ hội X lần tài khoản đây chứ đâu. Lúc bán hàng giảm giá thì ae không mua, đến lúc tím thì lại đua trần. Mình hơi tiếc vì chót dùng 20% margin rồi nên không mua thêm được.