__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ae ko hiểu vđ ak.Cty ck nó kê lệnh làm hiệu ứng tâm lý

1 Likes

Thầy A7 bản lĩnh, là chỗ dựa tinh thần cho a em cổ đông. Nhiều lúc nghĩ ứa nước mắt khi nhìn cổ đông bị chèn ép và khi có tin đc giải cứu. Cuộc sống luôn vậy, bản lĩnh thì mới đi tiếp được. Tin vào thầy, tin vào vĩ mô, tin vào doanh nghiệp nên cổ đông sẽ vững bước cùng nhau.

3 Likes

Thầy lên livestream chơi thẳng mặt bọn CL đi thầy.Giá đất đang tăng ầm,cty thì lắm đất,ôm đất bn giá rẻ.Bán cái hạch toán lợi nhuận quý thì tha hồ mà xúc

1 Likes

khổ thân em :frowning: sau lên cao đừng mua thêm nhiều nữa.

Bọn bank sắp đi viện rồi. Ae chốt lãi bank vào bắt đáy BDS phiên mai là vừa đẹp. Ae nào mai còn đặt sàn là mất hàng nhé.

1 Likes

cân nổi ko bác, sợ bọn mua thứ 3, vác hàng ra xả nữa :frowning:

Chả sao đâu em ơi, hồi lại giờ đó mà :slight_smile:
Tắt bảng đi chơi cho khỏe người

cảm ơn bác, luận điểm rất tốt

e trẻ chưa trải đời, full margin thì chỉ có bép xác e ơi, đừng bảo full margin mà là dài hạn nhé :grin:

Theo kỹ thuật đến phiên mai là DIG về hộ trợ đỉnh cũ và về ngưỡng fibo 50% rồi. Mình mạnh dạn dự đoán phiên mai sẽ là đáy của DIG ở nhịp chỉnh này.

A ơi liệu con a có bỏ mua 5tr cổ như đã đăng ký ko? Nếu ko sao a để thời gian mua dài thế, ko lẽ a định để lên 500k a mới mua?

Mai là hồi luôn rồi, mình đoán là đỏ nhẹ hoặc tham chiếu.
Bác Cường book ngày mua từ 21 chắc cũng tính toán cả rồi. :slight_smile:

1 Likes

Ô . Công ty sắp phá sản hay gì mà cổ đông cứ 70k mà thủng thì toang hẳn là sao vậy ? Thế lúc nó 3x nó là cái giống gì chứ ko phải công ty có 8000 ha đất quý zị ?

3 Likes

Phiên hôm nay chỉ báo tâm lý đã cho thấy các nđt nhỏ lẻ bắt đầu vào trạng thái hoảng loạn rồi. Vì vậy các ace trong room mình phải hết sức tỉnh táo, khi đã hoảng loạn rồi thì là đã đi vào quỹ đạo kết thúc điều chỉnh. Chỉ bán khi hưng phấn và mua khi hoảng loạn. Vì vậy ai yếu chim thì cứ để cho họ bán còn lại thì tất cả ace trong room ta ngày mai đừng đặt bán giá sàn nữa. Nếu ngứa ngáy tay chân thì đặt mua giá sàn hoặc đặt bán giá trần. Nhớ nhé không thì hối hận nếu bán sàn trong thời điểm này.

2 Likes

chắc phải 21 mới ngừng rơi

Ae nào mông lung, sợ hãi, hoảng loạn thì tối nay 20h30p lên xem livestream A7 thầy bơm cho ít oxy, hít chán rồi mai bỏ cái tay ra khỏi nút bán để đảo ngược tình thế, đừng cố kê ATO sàn nữa ko khá hơn được đâu

DIG mọi người định giá bao nhiêu ???

Nếu bạn định giá DIG10 đồng mà mua nó với giá 1-2 đồng, nếu có giảm nữa thì kệ, vì nếu bạn định giá đúng bạn ăn 10x, vậy thì lo cái gì ???

Còn trên TTCK thì đủ các thành phần, cứ cho họ diễn đi, rồi sẽ có ngày hạ màn !!!

bộ đội tinh nhuệ đã vào các vị trí phục kích !!!

2 Likes

Em rét quá rồi các sếp ơi. Mỗi ngày bị cắn 1 ít. thị trường khốc liệt quá. Thành bị vây hãm như này mà chưa thấy có cứu viện, e vẫn 1 đao 1 khiên cố thủ phòng tuyến cuối cùng chưa rớt cổ nào.

1 Likes

Trận này phải đánh mới phân định Giang San!

DIG chỉnh đủ của sóng 2021 rồi. H phi lên 100 tích luỹ chinh phục 200k trong 2022. Bản thân các bạn nên suy nghĩ kĩ về những gì A7 nói. Margin ít thôi k hỏng hết cổ phiếu