__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

hơi liều kkk tớ chơi ck chưa được 1/10 tổng tài sản nhưng thấy cũng buồn buồn . Chúc bác thành công nha

cho thị trường tự định giá đi bác , hỏi khó vậy nếu tôi là ct cũng không biết tl sao

E mua dc dig 33 bán 118. Về 33 e lại tất tay

Nghĩ đúng thói đời bạc như vôi…Cổ lên thì thầy lọ thầy chai, cổ xuống thì chuyển ngay sang thằng. Các ông mua Dig vì lí do gì thì bán vì cái đó. Lúc mua nó kỳ vọng lên 200 500 1tr, toàn kỳ vọng x mấy lần thế mà mới xuống mấy chục % đã trở mặt =)) chẳng lẽ mua xong các ông chỉ muốn cổ lên ko cho xuống?? Đúng kiểu đám đông mồm kêu mua dài hạn nhưng tầm nhìn t+. Toàn con bạc khát nước muốn giàu nhanh chết đéo oan, múc bằng tiền thịt cổ tốt thì xuống chán rồi lại lên, chỉ có bị doạ cutloss thì mới thành lỗ thật trong cái kỷ bơm tiền này =))

5 Likes

Bác chốt lãi thành công nhưng ông mua của bác đang bị đội bô lên đầu đấy :joy::joy::joy:

Em Dig 103, CEO 65 tất tay đây bác. Cũng xót nhưng vẫn tin sẽ có ngày được đền đáp, hihi

2 Likes

Với tôi cũng vậy, tư tưởng của A7 luôn đúng, nếu có một khi nào đó vì một lý do nào đó k đồng hành cùng mọi người đc thì vẫn mãi kính trọng anh.

2 Likes

nhưng như này áp lực quá bác ạ , em nghi em cũng thấy áp lực , đầu tư là vui vẻ thoải mái , chứ như này em nghe em cũng hơi sợ

Mai bộ đội về làng giải cứu r thằng nào ngu thì vác hàng ra bán .

Ae để í a Cường rất uy tín. Tuy nhiên a chỉ mua khi cp đã chỉnh sâu. Ae có thể xem chart DIG a í mua là bật ngay kk. Thôi tuỳ ae quyết. Tiền ai nấy giữ. A Cường ko như a Quyết đâu.

16 Likes

chuẩn rồi bác , thắng thì tiền mình cũng không cho ai đồng nào , thua thì chính mình chịu thôi . Triết lí A7 chắc chắn đi theo cả cuộc đời .

E thoát hết các nhóm ■■■■ và ko xem bảng điện để bình tâm bác ạ. Lên đây gặp ae chém cho vui.

a e tối nay nhớ xem live của thầy A7 để tiếp thêm lương thảo đạn dược và ô xy nhé kkk

8 Likes

Về 33 tất tay

Cảm ơn bác. Vẫn luôn theo bác và cty

bạn vào kênh của a công tuyền darvas trên youtube nhé 8h30

5 Likes

Anh em cố gắng, gần đến ngày khởi nghĩa, đợt này mình bị đánh up và tụi nó chơi xấu đánh hội đồng, nhưng nội tại doanh nghiệp cực tốt, xu hướng bơm tiền bđs hưởng lợi là ko thể thay đổi, mọi người đừng mông lung để chim lợn đưa ra các thuyết âm mưu, chủ nghĩa xét lại …để làm lung lạc ý chí ! Giờ là cần sự đoàn kết và đồng lòng của tất cả cổ đông chân chính !

2 Likes

Mày hèn hạ lắm, đừng nghĩ lập nick ảo muốn nói gì thì nói. Có ai giàu lên từ trò này đâu. Thương hại mày

Đầu tư theo tư duy A7 đi cùng doanh nghiệp tốt mà lại sợ hả bạn. Bạn ko bán thì số lượng cp của bạn còn nguyên mà, tỷ lệ sở hữu cổ phần cty vẫn vậy, có lỗ thì cũng là lỗ ảo đâu đã lỗ thật đâu mà sao bạn nản vậy!

Theo mình thì ngày nào mình cũng đem hàng ra kê giá trần hết thì nó làm gì có hàng để kê sàn. Cái này thì cần ae phải đồng lòng

1 Likes