__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bác nói như A7 nói vậy, hihi

Chuẩn bác. Chất đống sàn thế kia thì trời cứu. Khôn thì rút hết lệnh sàn đi để tàu nó nhẹ mới phi lên được. Nó đang chìm ae lại chất hàng lên thì chả chìm nhanh hơn thôi

1 Likes

tâm lý đám đông là vậy biết dk A7 là phải khống chế được cảm xúc khi đầu tư. dịp này mới thử thách được tinh thần của cổ đông. ai ko bán cứ kê giá trần đằng nào cũng chả bán dk.

Ok người ae😀

1 Likes

thực ra đợt này CL nó hô kg khác gì đợt DIG từ 76 về 60 đâu, kịch bản cũng y như thế media rồi CL cũng kêu bđs này nọ, rồi lại kéo xanh bank để nắn tiền sang, có khác chỉ là khác lần này các a X đạp a e cổ bđs hơi bị dã man, thôi a e cố nén đau thương bác nào sắp ói thì cố kìm lại, bác nào đau bụng thì cố nén cơn đau lại, đạp chán rồi lại lên thôi thiên thời là bất khả cản kkkk

3 Likes

ok bác kkk

1 Likes

Cái gì cũng phải học, hiểu, hành thôi bạn.

Kkkkk

14 Likes

Mình rén cái phần margin bác à. Bài học lần này ko bao giờ margin nữa.

Bạn đừng nên tự cao và cho mình là giởi. Bạn thử nhẩm xem mình may mắn được mấy lần. Ăn được 1 lần thì hênh hoang, còn bao nhiêu lần lỗ chổng vó ấy sao ko thấy bạn kể.

3 Likes

Tư duy của thầy logic! Em ko những thành công với CK mà còn với BĐS, kinh doanh buôn bán nhờ học được tư duy trong đầu tư của thầy

2 Likes

Em đã xác định ôm cổ đất A7 thì chỉ có hold .Đợt này chỉnh hơi căng nên bám sát thầy xin thầy bơm oxi cho vững vàng trước sóng gió

Bác hơi nhầm trạng thái đầu tư kiếm tiền thì chưa bao giờ là vui vẻ thoải mái thương trường như chiến trường mà đặc biệt thị trường đầy rủi ro này .Nghĩ đi nghĩ lại ngoài thầy A7 ra thì ko i đủ khả năng dẫn dắt ae nên tôi tin tưởng thầy tuyệt đối.

tính em không tin ai , cũng không muốn xuống tiền nhiều khi tham gia cái gì . Đa số khi mà em xuống tiền hầu hết là những cái gì em hiểu và em biết . Tiền em không vay mượn , tiền tươi thóc thật , đánh cũng ít cảm xúc . Em mua vì em tin thôi , chứ nói thật em còn chưa biết miếng đất DIG đang ở đâu hay ngó qua luôn . Xuống nhiều tiền chắc em soi kĩ hơn . A7 thì tư duy hay em nghe em rất thích , nên em mua theo . Có mất trắng em cũng thấy bình thường vì em nói thật mấy bài học này không bao giờ em nghe được

4 Likes

em sẽ đặt tiền ở đây hết cái kỉ bơm tiền , lúc đó xem sao kaka . Khổ mấy bác thiếu định kiến vài ngày xưng thầy tung hô , lúc thua xưng thằng , tâm lí cay cú khi mất tiền. Nhiều lúc e cũng nằm e nghĩ nếu mà em all in chắc giờ em cũng bất an

2 Likes

Bạn giống mình

Mình tính vùng đáy của một chu kì sóng mới của DIG trong năm 2022 sẽ dc xác lập từ nay đến tết, nên các giá đỉnh vừa rồi trc tết ko thể có dc mà phải qua năm, ae nào muốn vào dig có thể vào dần, ae nào đợt rồi nhanh tay chốt lời dc có thể vào lại, mình xác định đầu tư dài hạn hết chu kì DIG nên vừa rồi DIG tăng nhanh và nóng vậy mình cũng ko thích chỉ béo đám T+ đánh lướt, hi vọng chu kì tăng mới của DIG qua năm sẽ bền vững hơn.

3 Likes

Giờ CEO DIG L14 phải thoát dc sàn.ndt mới k cảm thấy mệt mỏi.sàn 2.3 cây là ok.lần này sàn 7 cây :joy::joy::joy::joy: bác nào đu từ 90 CEO 115 dig chắc nản lắm.nhưng cố gồng .giờ chỉ có cách là các cụ không kê bán sàn nữa .nhưng hinh như chả ai hiểu .cứ trèo lên nhau kê bán sàn chịu luôn các cụ. 1 là chờ lâu dài .2 chờ về bờ rồi bán .giờ các cụ cứ chất sàn ai cứu dc .chán kinh .

2 Likes

Cty có quỹ đấy 8000ha.Ban lãnh đạo có tâm,tầm.Ae gỡ lệnh bán sàn đi khắc mọi thứ sẽ ổn

11 Likes