__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ngày mai mang hết hàng ra kê bán trần ! Quyết tử trận này. Cay bọn tạo lập lắm rồi

sư nương Tươi Nguyễn thông báo 9h mới live a e nhé kkk

3 Likes

viết là chuyện riêng , sàn là chuyện của cổ .:frowning:

anh em mình đặt tiền nơi đây , coi như đầu tư niềm tin bác ạ . Đúng như a7 nói luôn , tiền mà không đi đôi với kiến thức , tiền bạc đội nón ra đi . Mà em nói thật bác , tiền em tự làm lên lúc nào cũng vững vàng , tự tin . Đa số trong kinh doanh em thất bại đa số là do tin người khác kkk mong lần này khác đi

1 Likes

link nào em ? up lên đây nhé ! thanks

1 Likes

Ae lên kênh Công Tuyền Dravas xem thầy và ah Tuyền live.Xem đi để đưa ra quyết định của mình.Trong lúc này chỉ có những người có tâm ms đứng lên lm an tâm nhà đầu tư .

1 Likes

linh trên là zoom dưới là youtube a e nhé

4 Likes

Thực sự đầu tư theo bảng điện rất mệt mỏi. Trước e mua L14 âm bao nhiêu k sao. Mua coi như để đấy, vài năm sau xem vì tin vào tầm nhìn A7. Và đến hôm nay đã x4. Từ khi mua DIG, cảm giác cổ phiếu lên nhanh, lãi nhanh lên tâm lý fomo mua đuổi dùng margin. Đợt rồi DIG lên là theo kỳ vọng của nhà đầu tư nhỏ lẻ, F0 nên là sẽ không bền khi xảy ra sự kiện thiên nga đen. Hiện tượng tuyết lở, không gì có thể ngăn được. Đợt này e sẽ cố gắng cơ cấu lại rồi kệ tài khoản đó, 5 năm sau xem lại. Coi như mua 1 phần cty mà mình tin tưởng. Đầu tư phải an nhàn, đầu óc thảnh thơi chứ đầu tư thế này ảnh hưởng rất nhiều cảm xúc và tâm lý. Nhất là những người vay nợ, mua vùng giá cao. Bình thường khi giá cphieu giảm đến 1 mức nào đó, về phần giá trị thực của cty thì sẽ k giảm nữa sẽ có lực cầu. Và cổ phiếu tốt phải phần lớn nằm trong tay tổ chức chứ không phải trong tay nhỏ lẻ. DIG đợt này đã bị ảnh hưởng rất nhiều, trong tlai dài hạn e nghĩ DIG sẽ trở lên tốt hơn, giá cphieu tăng bền vững hơn.

7 Likes
6 Likes

Thầy đã nói kk

4 Likes

Đất tăng giá là thật như A7 nói

1 Likes

Đất 14.200 ha, cập nhật lại ngay nhé!

4 Likes

Hôm nay room mình xuất hiện cài con chym lợn. Lúc lãi không thấy đâu, lúc lỗ gồng đếch đc lại “dạy người khác làm giàu” không khi bản thân bọn nó đếch ra hồn! DIG không xanh được thì Vni đi viện 21/1 này chờ Phó Chủ Tịch hàng động. 27\1 này động thổ Siêu Dự Án Long Tân ( Pudong Sài Gòn)

10 Likes

Lúc mua vào căn ke một vài line, vậy mà lúc bán chất sàn không thương tiếc! Đồng tiền mình làm ra phải biết trân trọng, cứ hoang loạn bán sàn dam đạp lên nhau thế nào thì hại người hại mình!

1 Likes

6 Likes

mai a e f0 đặt sàn tiếp nhé, lúc a e bán được thì nó cũng là đáy, thử xem có đúng ko ‘Sốt đất’ xình xịch ở Đắk Lắk, mua đi bán lại trong ngày lãi ngay trăm triệu - VietNamNet

chym lợn bay rợp trời rồi. nhớ lại thấy nhớ lúc DIG 35 về 29 quá bà con ơi

5 Likes

lần thứ 2 xem 1 live 10k view. chim lợn ở đây hô hào thế thui, chắc méo dám ló mặt ra, vì chỉ cần mở mồm ra là biết ngu hay ko rồi, hihi.

Mai ae gỡ lệnh sàn hết nhé! Kê có ai mua đâu. Tự mình giết mình. Tháo lệnh sàn rồi sẽ ổn. E -50% tk rồi nhưng em ko kê đâu vì như thế bán rẻ niềm tin của mình quá!

3 Likes