__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

A7 không học thuyết trình, ngôn từ dân dã mà chia sẻ dẫn chứng như xóa hết mây đen. Chỉ biết " kính nể"

1 Likes

MAi sẽ có người mua và mấy con gà chim bé sẽ ú ớ vì bán đúng đáy !!!

2 Likes

Chấp hết cmcn

3 Likes

đấy a e nghe livestream thầy chia sẻ rồi nhé, nên có nhiều ae cứ tưởng là mình đã có thể cưỡi đc ngựa siêu xích thố nhưng thực ra thì mới đủ sức cưỡi đc ngựa xích thố hàng mã thôi, mạnh mẽ lên a e nhé

6 Likes

Mua Long Tân khi còn là cái rừng dừa nước, lau sậy; bán L Tân khi thành siêu đô thị =))

2 Likes

Cuộc chơi đầu tư là cuộc chơi tâm lý, ngày ngày sẽ bị cổ phiếu làm cho buồn vui tác động, người mới dần dần tôi luyện mới quen được. a e đầu tư lâu lâu sẽ thấy mình chai sạn dần với biến động vui buồn, đầu tư đâu phải nói câu mua xong vứt đấy là được kaka

1 Likes

L14 từ 80 về 2 mấy nghe A7 ns hiện tại DIG.CEO chưa là gì.Ae nếu có bán thì up lun giá trần cho nó máu.Chứ đặt sàn ko bán dk đâu

Đừng bán sàn nữa là ngon ngay, đm kiểu gì chẳng lên vài trăm nghìn/cổ

F0 sau đợt này sẽ thấy có khi đi làm công ăn lương lại nhẹ đầu kaka

Nghe mà kinh nể thật.Người ta có ngàn tỷ quả là xứng đáng .Trãi qua bao sương gió

sau khi nghe video thầy xong thì chúng mày CL và chúng ta a e mình đã biết vì sao lại nhiều CL vào nói xấu thầy chưa kkkkkkkkkkk

1 Likes

Cầm 50k dig luôn vững tin k rơi 1 cổ , mất chỗ đc thì phải được gấp đôi chỗ mất :purple_heart::purple

2 Likes

Tất nhiên.Giá rẻ dại gì ko mua.Nhà bố có 8000ha đất mà haha

1 Likes

Thôi ông bán mẹ đi cho nhẹ tàu.Sau này nó giảm nữa.Ko có gan cầm thì bán mẹ đi cho ngươi sau cầm

4 Likes

14k ha ak.Thế thì ko định giá nỗi nữa rồi.Tui âm 50% rồi.Mai múc thêm để TB giá

1 Likes

Cho e hỏi là Thầy A7 nói là cp lên 2.500.000 / cp mà sao e thấy lịch sử ghi nhận là giá 728.000 đồng là cao nhật vậy ạ

2 Likes

Chia tách nhiều lần rồi b ơi

1 Likes

là sao vậy a,e chưa hiểu ^^

Trước nghe Đại ca chia sẻ nhiều. Hnay nghe Đại ca chia sẻ một lần nữa ( sau khi đã bay gần 3 tỏi và mai mốt chuẩn bị call margin) thì thấy vui vãi lìn, mới thật sự ngộ ra. Mai cắt hết margin chơi mỗi tiền thịt. Đíu cần quan tâm nó giảm đến đâu nữa. Giàu là do mình quyết định chứ đâu. :))

9 Likes

Giờ này chỉ có lì và liều là giàu ! Sợ thi còn cái nịt