DIG-CEO : Bạn có thật sự tin tưởng A7 ? Xin cao nhân cho ý kiến

,

Bác nghĩ lúc cp nó tăng thế bên đó có đứa nào biết dùng cái đầu để nghe.?

Tôi kg có ý xác muối. Nhưng phải biết sự thật. Nếu chưa biết phải cố tìm cho biết.

Thôi chúc các bác may mắn và thành công.

đúng là lí lẽ , lúc 9x thì hô xúc – ai không xúc thì bảo ngu… giờ về 70 sắp tới là 40 50 thì lại nói câu " M NGU MAY CHẾT " ủa la sao ???

Lưc cổ lên thằng này nó khen. Mày là cái loại ăn cháo đá bát, sáng nhổ chiều liếm. Các bố đéo chấp !

kiem chung loi khuyen cua pro
tu van neu ban DIG, CEO vao ma nao on ap nao
con noi ko thoi thi noi lam gi

Tôi kg thích phím hàng.
Tôi thích trao đổi để chọn hàng.
Còn tôi thì đang dgc vnd. Thấy đc thì bác cứ tự nghiên cứu, tìm điểm vào. Kg đc thì thôi chọn con khác.

Vậy nha

Còn bác muốn tham khảo phần định giá
Đây là đánh giá tạm tính của tôi ở thời điểm hết quý 1.
Tôi sẽ định giá lại định kỳ hàng quý.
Good luck nha!

Con mẹ mày giờ lăn ra chết xem bố còn ngồi cười phọt cơm không chứ ở đấy mà khóc thuê. Thứ ngu si ăn theo giỏi ra vẻ ta đây nhà đầu tư đồ, óc lợn, dùng 1 chút não pha kut đi ăn học cho đàng hoàng rồi lên đây chửi người khác

Coi cách đầu tư là biết không ăn được DGC từ 15k lên 150k rồi

uh, cứ coi thêm đi, tao đâu quan tâm
:coffee:

trời ơi lại sàn rồi Bác cắt chưa?

công tâm mà nói thì đa số mã trên tt đều tèo thảm, không riêng gì CEO DIG.

bác dự DIG về 30 hay 35 bác

Đoán đáy khó lắm bác ơi.
Nhưng nếu bác quan tâm nó thì cứ quan sát. Gần đến đáy sẽ có những biểu hiện nó lộ dần ra.
FA thì tôi vẫn chưa thấy nó hay lắm nên gác qua 1 bên rồi.

1 Likes

KHÔNG thấy CẨU SỦA bên đường nữa bác à - cổ vẫn điiiiii nặng

1 Likes

Đám sủa hung hăng nhất lúc trước là đám nhát gan sợ hãi nhất. Tụi nó nhảy tàu nhảy sông hết rồi.
Khi thằng dũng cảm sau cùng nhảy tàu, lúc đó xem nó chưa muộn.

Tôi mói xem lại, Dig đang đi xuống kiểu cưa chân bàn thế này thì quá trình có thể còn lâu lắm. Chưa nói FA nha

1 Likes

Kkk bố đoán ko sai mấy thằng như mày nghèo hèn lấy loz đây ra nav dig 15tỏi , chim lợn nói mẹ nó ra anh còn thấy thương :rofl:

ah lúc trước nhớ có thằng @Tuan_Anh_Le2 cắn xé hung hăng như con thú.
Gặp ai nó cũng chửi, độ mất dạy thì thua chị 7 xíu thôi.
Bỏ nó vào thùng lâu rồi, kg biết nó sống chết thế nào.

Nó chắc đổi nick rồi, ko dc mõm để bù vào sự thiếu hụt của trí não thì ko chịu dc đâu

1 Likes

Kkk cú có gai đã sập chưa để anh bố trí cho 1 slot phụ hồ😉

Nó vẫn chưa thèm tiếp chuyện em ak? Kaka. E cứ tưởng tượng mõm đi. Cái trình như em thì túi tiền ko dc bao nhiêu nhưng hay ảo tưởng lắm