DIG-CEO : Bạn có thật sự tin tưởng A7 ? Xin cao nhân cho ý kiến

,

mình vẫn thích cách hành văn của bác - chửi đúng chửi rất văn minh và rất lịch sự … trình độ bác thì chăc mấy thằng kia phải gọi là cha là mẹ

1 Likes

Vô thùng nha

Đổi nick để bợ đít nhưng động tác thừa hơi nhiều nên đéo dc thằng E7 thu nạp

Suốt ngày thấy nhận làm chủ thầu xây dựng, khoe khắp nơi là bợ đít ra tiền mà lị. Nó có tài năng đấy

Thùng vs con bà mày ah. Dị

Tầm mày nếu là người có tiền mang đi đầu tư 30 - 50k cổ thì thua lỗ đéo phải lên đây đi kêu

Kkk ha ha bố cười rung rốn 2 con bò :smiley: anh sắp nổi tiếng mẹ nó roy lại có thằng soi roooi

Chia buồn với bác. Tập đoàn 7 chà mạnh quá nên rất nhiều ae rơi vào bẫy. Canh cắt lỗ trước khi cháy TK thôi bác

Coi như là thiên thời chống lộn cái lưng quần :blush:

Cụ mày bị bọn tiểu nhân chúng mày hãm hại :joy:chứ dở hơi như mày đéo đâu , kkk tắm máu chưa con

Con DIG cơ bản tốt mà nhưng mà giá hơi cao so với sức của nó, nếu mua được mức giá tốt thì nó chỉnh hay xả nữa có sao đâu. Chỉ tội cho mấy bác FOMO cao quá giờ nhìn xuống thấy chóng mặt.

Bố đã ỉa lên bàn thờ con mẹ mày chưa mà vào cắn bố vậy,kêu cả con mẹ mày với thằng cụ nội vào cắn xem bố có rụng sợi lông cẹc nào ko con c.hó

Lại cắn dấm. Tối lại phải đi vuốt đuôi ak? Cắn dấm trc vào thì tự trọng nó giảm đi mới vuốt ngọt dc e ạ. Khà khà

DIG về 50-54 mua tích sản ok

Kkk anh sợ chú nghèo hèn còn đeo có $ mà mua dấm húp ý , vẫn quan điểm tuyển ld phổ thông chú anh sẽ chiếu cố thu nạp :sunglasses:

E đi nịnh bợ lấy cái công trình mà bọn nó bắt sủa có khi còn vừa sủa vừa cười vừa “ đội ơn các anh” đấy nhỉ. Khà khà

Thế mày nhớ quả bợ “ôi ông anh của em đây rồi chứ”
Lịt pẹ loại như mày họ hàng kẹc gì mà anh anh em em như người nhớn
Cty bố mua đã phá sản kẹc đâu mà lo
Bố troll mày vì mày là thằng chỉ biết bú liếm

Đầu tuần sau dig khả năng sẽ có bắt đáy
Nhưng sống chết thế nào thì hên xui. Tôi thì chưa quan tâm đến nó lúc này.

Chim lợn hãy nhớ một lời.
Nhân sinh đâu chỉ sống đời này đâu
@Aquarius01 @DIGCEO.antifan
Hoan nghênh các bác phản biện nhưng mà đừng có bịa chuyện vì lợi ích của bản thân mà hại ng ạ

Tiền trong tài khoản nó quyết định đúng sai ah
Chị 7 so tk với quyết còi chắc được coi là tuổi tôm
Nhưng so về độ mất dạy, đa cấp thì 7 được tuổi tôm hùm