DIG-CEO : Bạn có thật sự tin tưởng A7 ? Xin cao nhân cho ý kiến

,

Tới giờ ăn cơm rồi, đề nghị các bác đình chiến trong chốc lát.

VĂN TẢ BỐ EM:

Bố em là Himlam có đầu tư cổ phiếu DIG bố em là dân trong ngành, là chuyên gia về định giá các dự án bất động sản nên hiểu rõ DIG thế nào và bố em chỉ định giá DIG giá trị thật 30k/cp thôi BẰNG CHỨNG LÀ bố em đã bán hàng chục triệu cổ phiếu DIG tại vùng giá quanh 30k vào khoảng tháng 8/2021. Link đây: Him Lam bán tiếp hơn 3 triệu cổ phiếu DIG, thu về khoảng 114 tỷ đồng

Thật may cho bố em có một đội quân rất đông và hung hãn họ nghe hô hào FOMO đẩy giá DIG lên hẳn 9x 10x. BỐ EM MỪNG LẮM chớp lấy thời cơ bán ra hàng loạt GIÁ NÀO BỐ EM CŨNG BÁN KỂ CẢ LÀ 9x 7x 6x 5x 4x 3x VÌ BỐ EM THỪA BIẾT GIÁ TRỊ THẬT CỦA CỔ PHIẾU DIG CHỈ XỨNG ĐÁNG 3x thôi.

P/s: nói thêm bố em buộc phải bán DIG khớp lệnh trên sàn vì gạ cả 100 đối tác chả ma nào thèm mua DIG thoả thuận nên bố em bán vội trên sàn bằng mọi giá.

1 Likes

Muốn nhân 10 lần thì vào đọc cho kĩ. Cổ phiếu duy nhất còn dư địa tăng 10 lần. Phân tích chi tiết doanh thu và tổng lợi nhuận gộp của TDC !!!

Mọi giao dịch thắng thua đều do mình, vì tin tưởng người khác mà thua lỗ rồi quay ra chửi bới thì nên xem lại tư cách bản thân

DIG 15 20 thoi --30 hoi qua

Kkk về 20-30 chắc nav 15 tỏi của mày cháy cả nhà mày nhảy lầu nhò,:joy: thằng ku phân đó bị rồi mõm rồi

Chào bạn,
Mình vào pic này, đọc dc những cmt của bạn thấy rất có ý nghĩa.
Thanks nhé!

3 Likes

bán nhà mà xúc đi con

1 Likes

Mõm😱

Phản biện như thế này mới là gọi là phản biện…không như mấy đứa khác chỉ quăng vài câu vu vơ, đa cấp, lại nhìn theo phiên mà phán không có tý thuyết phục nào. Tuy nhiên lô hổng nhiều lắm!

1. Nói về vân đồn:Sự kỳ vọng nó là trung tâm du lịch, nghỉ dưỡng, dịch vụ dành cho giới nhà giàu nên giá đa chạy trước khi mọi sự thật thực sự xảy ra. Đây là một sư thực trong cuộc sống không thể chối cãi ví dụ: Chỉ cần xem biểu đồ giá thép tăng mặc dù chưa có báo cáo lợi nhuận của các công ty thép nhưng sự kỳ vọng vào lợi nhuận lớn đa đẩy giá nó tăng, điều tương tự cũng xảy ra với tất cả các trường hợp khác như vừa qua giá than, bây giờ là thuỷ sản, gạo…Trong BĐS khi chỉ cần nghe thông tin đường lớn, hoặc các dự án lớn về địa địa điểm nào đó là BĐS đã tăng, khi nó được duyệt là có mức giá khác, thi công có giá khác, và khi thực sự hoàn thành là mức giá cao nhất khi này nhảy vào mua thì coi chừng bị úp bô.
  2. Vấn đề bơm tiền: có những trường hợp buộc phải bơm ví dụ hiện nay: Suốt hai năm liền dich covid tàn phá nền kinh tế nhiều doanh nghiệp khó khăn vậy nguồn thu có đủ như mọi năm không? nhưng phải hỗ trợ doanh nghiệp, hỗ trợ người lao động? Tăng cường đầu tư công để kích cầu. Vậy tiền từ đâu ra.
  3. Mối quan hệ giữa BĐS, vàng và tiền mặt. Nếu so sánh trong 20 năm qua thì BĐS rõ ràng có giá trị nhất nó không những chống lại được sự mất giá của tiền mà còn cho người nắm giữ nó sự giàu có.
1 Likes

Tôi thấy bác Oi sinh tơn có lập trường riêng của mình. Có điều các bác trao đổi hơi nặng lời. Nhưng có những người như bác thì Ae sẽ có cái nhìn đa chiều hơn. Ai cũng có thể học, tôi không chê ai,khen ai.

1 Likes

A7 chỉ hô hào đầu tư vào DIG CEO L14 là những CP mà tập đoàn của A7 nắm giữ. Ai nói xấu, hoặc Pr hàng khác là A7 và đệ tử xúm vào chửi, cho lên bàn thờ hết

2 Likes

Ai cũng có cp để mà gửi niềm tin, tôi không tranh luận với các ông nữa, tôi để cmt đây để giờ này sang năm tôi vào xem lại coi các ông đúng hay tôi sai?

1 Likes

ĐM mày loại khố rách áo ôm, nghèo hèn ch.ó ghẻ mà đòi úp bố mày ah. Mày về hỏi con mẹ mày khả năng ngày trước tao úp bô nó đấy. Ah tao phải xin lỗi xã hội vì úp bô nó mà đẻ ra loại súc vật như mày, tao cũng có trách nhiệm.

Hehe

Kkk bố mày ko mõm ■■■ như mày , 15 tỷ nó to lắm cả họ mày bán cả gia tài ko đủ nhưng lên đây mõm xuống tiền 15 tỷ đang lỗ . Đúng là trẻ trâu

1 Likes

Kiến thức e hạn hẹp nhưng cũng xin phản biện bác về vấn đề in tiền, nếu e sai xin bác chỉ giáo.

• chỉ cần tăng cung tín dụng M2 đều đặn 14%/năm thì lượng tiền trong nền kinh tế cũng tăng rất lớn qua từng năm rồi ( 14% tăng theo kiểu lãi kép qua các năm)
  • với 1 nc đang phát triển và xuất siêu như việt nam thì đồng tiền yếu lại là lợi thế. Minh chứng là trung quốc luôn muốn phá giá đồng nhân dân tệ và việt nam e nghĩ cũng thế, nhưng sợ bị mỹ liệt vào danh sách các nước thao túng tiền tệ nên các cụ nhà mình còn rón rén
  • với tình hình mỹ nó in đô la như mấy năm covid thì để bảm bảo tỷ giá thì việt nam cũng sẽ phải in theo. Nếu ko đồng việt nam tăng giá sẽ ảnh hưởng đến xuất khẩu và thu hút vốn đầu tu nước ngoài.
  • với tình hình sản xuất kinh doanh khó khăn vì covid trong năm qua thì việc bơm tiền là phải làm. Minh chứng là chính phủ tăng cường đầu tư công và các gói kích thích
    Tóm lại việc bơm tiền là phải bơm, còn cường độ bơm như thế nào thì phải theo thực thế tình hình kt vài năm tới

ĐM mày tk mày đéo bằng số lãi một mã của tao hô hô con ■■■ ghẻ đang sml mãi mãi đéo vè bờ con ạ

Bố chấp cả họ nhà mày luôn Ok ?

ĐCm thằng giẻ rách mõm ch.ó. mày dám show tk với tao không, thằng nào thua bố mẹ nó là súc sinh. Mà quên mày là thằng súc sinh rồi nên thằng bố con mẹ mày chắc cũng vậy.