DIG-CEO : Bạn có thật sự tin tưởng A7 ? Xin cao nhân cho ý kiến

,

Cap em xem với

:relieved::relieved::relieved: phân tích kĩ thuật ko trúng đâu bạn

chủ pics nếu mua thật vs giá và khối lượng đó thì cũng chỉ là thằng muốn giàu nhanh, muốn dỡ nhà người khác vè làm chuồng xí cho mình thôi, chết ko oan đâu

Nó mõm quen rồi😅. Mà còn cái tật giống con nít nưaz, kiểu chơi thua đỗ lỗi cho người khác, loại này xem như vứt

Ptkt cũng có cái hay. Nhưng ông công tuyền ptkt như cái đầu bùi. Hô hào lung tung

1 Likes

Đkm mày câm. Cút

1 Likes

Aquarius nếu m ko thích. Cổ đất thì còn chục ngành ngoài kia

1 Likes

tui lâu r ko vào f ba 1 chín nữa và cũng ko muốn vào đó, vào đấy nhìn mấy cái pics đó chán chả thèm nói

Mòm thì chửi cổ đất , mà toàn vào cmt cổ đất , bị đa nhân cách hả

Nói thêm với bác 1 ý nữa thôi nhé, nhiều ae vẫn còn mơ hồ về “chứng cứ”. Sau này ai cảm thấy mình bị hại có thể tham khảo.

Không hẳn chứng cứ là giấy tờ rõ ràng, ký giao ký nhận tiền/hàng…
Tội phạm công nghệ cao là tội phạm sử dụng không gian mạng để lừa đảo, bao gồm youtube, facebook, ■■■■, viber, web… tất cả.

Khi tôi xác định đc chính xác → chứng cứ xác thực
Khi tôi nghi ngờ → chứng cứ nghi ngờ.

Tôi có quyền nghi ngờ, nhưng tôi kg có quyền điều tra (kra tk, sao kê bank, lấy lời khai…). Và nếu tôi bị hại thật sự, tôi có quyền tố cáo để tự bảo vệ mình. Chuyện đúng sai sẽ có cơ quan điều tra làm việc.

Mày sống tiểu nhân như thế đời ko khá đc đâu, con cháu, người nhà vạ lây quả báo đấy

Bọn t có cần tố cáo m luôn ko

1 Likes

Có 2 lý do

1. Mấy bác bán dig xong chừ vào dìm hàng để mua lại
  2. Mấy bác thuộc loại rảnh háng không lo cho cổ phiếu mình mua mà đi soi cp của người khác
1 Likes

@Aquarius01

Mấy bác chửi độc quá, nóng giận là nguồn gốc đau thương đấy

TH 1 là nhiều bạn. Nên chán lắm

Thất phu.

Lũ sáng nhổ chiều liếm… Nhảy nhót cp có ngày mõm máu

Anh em nào làm pic kêu gọi , tìm ra địa chỉ IP tk aquarius, r đi tố cáo đó đi ạ

1 Likes

Nói thế hiểu trình rồi. Mất thời gian, tài nguyên của diễn đàn, stop comment nhé!