DIG-CEO : Bạn có thật sự tin tưởng A7 ? Xin cao nhân cho ý kiến

,

Gắt phết nhỉ. Tiền của mình, mua bán do mình. NAV thế mà tư duy không được như thế.

cổ tăng thì tin, giảm thì chửi thôi.

Riêng ông chủ pics nói thế này thì đã lòi ra bản chất:

1. Tin DIG 500 CEO 300 nhưng chưa đi đk 1/3 quãng đường đã bỏ cuộc => Không có sự kiên trì, đầu tư kiểu ăn xổi, muốn húp nhanh r chạy, đầu tư theo chữ cái chứ thực ra chả hiểu mẹ gì về doanh nghiệp => Khôn lỏi chưa kịp dỡ nhà thì bị người ta dỡ trước nên quay ra ấm ức ( nên nhớ A7 định giá 500-1tr nhưng phải đi 3-5 năm, đòi đầu tư 6 tháng, 1 năm mà lên 500k thì có cái nịt)
  2. Chim lợn, bốc phét chém gió tới mức bỉ ổi: Chả có thằng ngu nào vs NAV lớn như thế m lên đây khóc ỉ ôi như đàn bà đâu
3 Likes

mời bác thông não giúp :coffee:

Để t thông hộ nhé:

1. HPG thơm lắm, ngon lắm
  2. Tây múc lấy, múc để cả tháng nay r
    Sướng chưa, vui chưa hahaa bên F31 chín là ổ HPG của m đấy, ae về bảo nhau múc HPG để lên đỉnh của cái Pô nhé 🫂
1 Likes

Thứ 1: Chẳng có thằng điên nào ôm mười mấy tỉ lên sòng rồi nghe theo thằng khác phím. Có giỏi bác show lệnh lên. Thứ 2: Lúc DIG vs CEO nó tăng điên cuồng nhất thì không chờ chỉnh mà lại húc ngay chứng tỏ trình quá còi hay nói cách khác là một con gà, mà đã là gà thì chắc khó tự làm ra số tài sản đó mà múc. Thứ 3: Nếu bác có múc thật thì may cho bác, sẽ bị chôn vốn một thời gian, rồi bác sẽ về bờ nhưng sẽ phải chờ 1 đến 2 năm.

Đây nhé. Giá nào cũng hô hào múc húc xúc cướp giết hiếp nhé. Hô từ ngày đầu tiên nó rơi ngày nào cũng hô vào múc. Hô đến khi đám gà ko còn tiền để trung bình giá thì thôi. Ông nào nghe thầy đi bắt dao rơi những con hàng bơm thổi DIG CEO L14 giờ còn cái nịt. Định giá muốn cho bao nhiêu cho luôn. 50 tỷ USD của ông chờ 8 kiếp sau đi.

z3336268639393_b94877a8d0a33a0396bfaa06392ae622

luận cứ đâu mà m bảo 8 kiếp sau, nếu là 8 kiếp của m thì đúng đó 3-5 năm năm thôi hahaa

1 Likes

Xạo lol riết nó quen,kể cả m nav lớn mà mua theo hô hào đéo tìm hiểu gì về dn thì trình m quá gà,bao nhiêu thằng đã cắt ngay đáy vài năm sau nhìn lại muốn tâm thần luôn

Hộ bố mày cái

Đcm mấy thằng ngu cãi nhau ỏm xòm quá ! Đầu tư cổ phiếu
mà cứ như đi mua lợn rồi bảo thằng nuôi lợn nó lừa vì mua
lúc con lợn nó còn nhỏ, ăn no thì cân nó chả nặng và bụng nó chả to
.Đến khi nó ỉa hết thì cân nó nhẹ là đúng rồi.
Thế nhưng theo thời gian con lợn nó sẽ tăng cân từ 20kg lên
120 -200 kg thì mấy thằng ngu lại bảo thằng bán lợn nó lừa
như lần trước đấy ! Đừng mua .
Lúc con lợn nó tăng cân thật và ra một đống tiền thì mấy thằng
ngu sợ xanh mặt không dám mua và cũng chả mua nổi nữa.
Trở lại vấn đề con CEO , DIG nó cần thời gian để lớn lên. Chúng
mày cho nó ăn no quá lúc nó còn nhỏ thì nó lăn đùng ra chết
ngay hoặc ngấp ngoái tý chết như lần trước , giờ nó
phải liên tục đi ỉa và giảm cân mới lớn lên được .
Có thế mà cũng không hiểu thì đầu tư cái gì ở thị trường này.

5 Likes

Bọn này có 1, 2 đứa tạo nick ảo vào diễn đàn thoi Cụ

Aquarius, MINH123, Warren_Buffett,…

Mấy con lợn nhựa lên diễn tuồng thôi KKK

5 Likes

Cổ ảo thì mé té đi , sao :rofl: cổ ảo mà hoạt động m toàn bàn về CEO Dig z , m bị đa nhân cách hả , kế hoạch kinh doanh CEO bao nhiêu m rõ phết . :rofl::rofl:
Mòm thì chê nhưng nó ra tin gì là biết hết luôn ảo dịu thật

M tk này nó bị đa nhân cách , lúc nào cũng chê cổ , mà thông tin mẹ j nó cũng pk hết thế mới hài

Gớm kinh quá mõm vừa thôi 15tỷ đấy , người có tiền nó khác ko giống ku đâu . Đói vật ra mõm cũng ko dc thêm đồng nào đâu

E thấy bác cũng là ng có tiền mà s bác hỏi câu khó hiểu v.???

Vì ko phải tiền nó

Tiền mõm chứ ở đấy mà có tiền :joy: thằng này cả nav chắc 10 củ