DIG-CEO : Bạn có thật sự tin tưởng A7 ? Xin cao nhân cho ý kiến

,

Một mặt thì bảo DIG CEO cần thời gian để lớn, rồi nào là đầu tư dài hạn. Vậy mà ngày nào cũng post 2-3 bài, cũng hô múc húc xúc, giá nào cũng kêu rẻ, ko múc nghèo đừng đổ tại số. Chưa bao giờ ổng để cho cổ phiếu nó tự vận động, suốt ngày hô hào một lũ đa cấp ko hơn ko kém
z3336268639393_b94877a8d0a33a0396bfaa06392ae622

3 Likes

Sao chú em cú dái thế nhỉ??? sống đơn giản cho đời thanh thản??? c hó cứ sủa, ng cứ đi, ha ha

Chào chủ Pic! Tôi thấy phương pháp của A7 khá tốt và cũng phù hợp với phong cách cá nhân tôi. Bản chất là đầu tư giá trị; không có gì sai. Cái mình học hỏi được từ A7 là đầu tư giá trị. Bản chất phương pháp này cũng ko có gì mới; gramham và butffet viết ra rất nhiều lần.Chỉ có điều A7 ứng dụng cụ thể vào cổ Bđs. Linh hồn của phương pháp này vẫn là: mua rẻ hơn so với giá trị thực của doanh nghiệp; với câu nói đã được đúc kết: mua cổ giá trị 20k với giá 10k! Trong phương pháp này khó nhất là nghệ thuật định giá. Mình không bàn luận về cách định giá của A7; cách lựa chọn cổ phiếu. Mình không ôm Dig; CEO.

1 Likes

Viết thế này là biết “Dạng ăn theo” nhưng đén cái là căt lỗ đúng Bẹn KKK

Tao thông não cho mày nhé Cu

Mày đi xem đất ở một huyện mà thấy xã A giá 20đ, xã B giá 25, Xã C giá 22đ,… nhưng rồi mày phát hiện ra xã D chỉ có giá 3đ.

Kiểm tra quy hoạch xong xuôi không có vấn đề gì và sắp Cầu đường kết nối xã D sang A, B, C

Mày vào vét sạch gia sản nhà mày ra All in đất Xã D thế mày có rủ anh, em bạn bè rồi người khác vào mua không Cu ?

Giá đất xa D tăng lên 9đ mày có tiền có mua tiếp không Cu ?

Cổ đất là Cổ tài sản anh, em tao mua giá 2 đ trong khi giá trị của nó đang là 10đ và có khả năng x2, x3 giá trị trong 2 năm tới thì có bao nhiêu tiền tao cũng MÚC HÚC XÚC

Tao nói mày có hiểu không nhỉ ? KKKK

1 Likes

Hài vãi. Tôi thấy pic nào ông cũng đâm chọt a7 mà a7 kêu ngon rẻ mua bằng tiền thịt và nắm giữ dài hạn 2-3 năm tới . Các ông cứ xem nó như cờ bạc xanh đỏ suốt ngày âm thì lên đây chửi đổng cả lên.
Đầu tư thì khi xuống tiền phải chia tỉ lệ tiền mặt : cổ phiếu và số tiền còn lại mình cảm thấy thoải mái và có thể trang trải cuộc sống hàng ngày chứ.
Ông nào cũng chơi tất tay, margin vay mượn thì chả trách âm vài chục % lên đây chửi a7

??? Rồi lên công an giúp gì được cho bác? Tiền thì bác tự bỏ ra mua. Thế còn định ăn vạ ai. Đúng tiểu nhân

Múc đi các em chửi nhau làm gì đáy rồi, múc là giàu

Chuẩn mẹ rồi Cu

Tao và Thầy tao cứ gọi là GIÀU lên trong khi ngủ

Còn cỡ mày đi cào phím diễn đàn đói thối mồm ra con ạ

Mà mày hiểu đéo gì về BĐS đâu nhỉ ? Nên chắc nói với mày cũng nước đổ đầu VỊT thôi KKK

1 Likes

Ừ thì chúng mày đa cấp mà, hô hào bơm thổi dụ gà vào múc húc xúc cho chúng mày giàu.
Chỉ tội mấy ông đến sau nghe lời múc húc xúc bắt dao rơi giờ thì còn cái nịt
z3336268639393_b94877a8d0a33a0396bfaa06392ae622

NAV 15 tỏi mà nc như th ngáo=))))

Nghe mày nói ảnh chỉ muốn ném cái băng vệ sinh vào mõm, mày hô thử xem ai nghe theo mày ko :woozy_face: chỗ nào cũng có dấu răng

1 Likes

Lý lẽ của những thằng THẤT BẠI

Độ lỗi cho Thị trường, Cho môi giới, Cho anh Q, anh D, cho Sàn CK,…

Mà đéo nhận ra rằng thứ duy nhất cần đổ lỗi chính là “CÁI ĐẦU NGU DỐT”

2 Likes

Còn thằng chủ pic có cái card tiền ấy mà nav 15tỏi , người có 15 tòi họ đéo đần như mày đâu

Mày lên bàn thờ con mẹ mày hỏi vef lãi bao nhiêu mà 36k tỷ? Nếu phát hành 1x7 thành 2 tỷ usd.

9 Likes

Đấy các chiên gia vào mà phân tích p/e . Tộ sư bọn mõm chỉ muốn ném băng vệ sinh vào mõm chúng nó a ạ

1 Likes

Sjs đấu giá 101k :rofl::rofl: e sợ nó còn ko hiểu

2 Likes

NVL PE vốn hoá 164k tỷ PE 50 chắc tụi nó cũng bảo là ảo âhhaa

HL nó bán thế cạn cái đéo, ghét mấy thể loại hô hào mất dạy như m đấy thằng mõm

Ý kiến bác này hay nè , tui ko mua mấy cổ đó
Nhưng nếu hội nhóm Chị 7 & Công Tuyền Đít Vịt xúi dục thì kiện chết mẹ đi
Tội này khác éo j thằng Đặng Như Quỳnh đâu

Chỉ 2 tháng nữa thôi đám đệ tử sẽ khóc hết nước mắt ,tiếng kêu ai oán khắp diễn đàn . Thằng Công Tuyền nó úp bô bao con gà rồi haha Gà lúc nào cũng ngóng về bờ .đéo mẹ tầm nhìn mười năm mà ngày đéo nào cũng soi bảng điện ngày đéo nào cũng phải hô hào cho Gà vào đẩy giá hố hố