DIG-CEO : Bạn có thật sự tin tưởng A7 ? Xin cao nhân cho ý kiến

,

Chắc hợp làm diễn viên hài =))

Làm giàu lại đi hỏi, người giầu thì hỏi ai !.
Nghe - đánh giá- tự đua ra quyết định.
A7 chỉ cho kiến thức. ko bảo bạn mua bán. hành động của bạn - bạn phải chịu trách nhiệm. đừng đổ lỗi cho ai. và học cách trưởng thành !.
thân ái !

1 Likes

kinh đấy, 1 năm sau những ai đu DIG 125, CEO 100 về bờ đã là hạnh phúc, ko mong cầu ăn bằng NẦN

cầm đến hết năm xem nào lớn r kêu đéo ai thương

Thằng đó cũng như Thái Phạm…
Tôi kg đủ kiên nhẫn xem qua 10 phút.

1 Likes

em f0 cũng all in, giờ ko có xien TB giá, DIG vào khúc 105, sau tìm hiêu DN thấy mình mua vẫn rẻ, măc dù f0 nhưng giảm vậy vẫn tin là nhanh qua thôi, tien tich san nên ko magin kieu cơ bạc, đọc được mây lời này Em thây tự tin hơn. thanks

1 Likes

Hài ghê. Ngta nắm giữ dig ceo thì khi công ty phát hành quyền mua với giá ưu đãi thì ông có mua ko? Lúc trả cổ tức ông có đc nhận ko?
Thế cty làm ăn tốt có định hướng thì 2 năm sau nó có dự án nó cần vốn phát hành quyên mua lần nữa giá ưu đãi ông có mua ko? Năm đó đc trả thêm cổ tức ông có đc nhận ko?
Bởi v chim sẻ mãi mãi không thể nào nhìn đc những thứ mà đại bàng nhìn thấy :)))))))))))))))))

bác nhìn xa trông rộng quá, giờ cho anh em đu vào DIG thì công ty mới hút được máu cổ đông, bọn nó bỏ ít tiền hơn. Điều quan trọng ông có mua giá nào thì nó cũng tự điều chỉnh vào thị giá, ông nghĩ như nào mà gọi là mua ưu đãi. Mua ưu đãi là esop, phát hành riêng lẻ cho ng nhà chủ tịch thôi.

Lạm phát là 1 quá trình chứ không phải là hnay nói lạm phát ngày mai nhà nc tăng lãi suất liền đâu bạn. Mà tăng 1-2% thì đất ở ngoài đã tăng 20-30% vì các ngành nghề khác biên lợi nhuận mỏng dần do chj phí tăng lên. Ở đây ngành bđs cũng sẽ chịu phần nào ảnh hưởng do giá thép, xi măng nhân công… Tăng theo. NHƯNG giá vốn của dự án bđs điểm trọng yếu nằm ở ĐẤT và nếu việc xin dự án và các thủ tục pháp lí liên quan nó đc vận hành cách đây 3-4 năm trc rồi thì giá vốn sẽ RẺ HƠN SO VỚI các dự án đc thành lập ở thời điểm gần đây.
Trong khi đó những ng có tiền họ sẽ thấy làm ăn khó khăn hơn bthuong họ sẽ nghĩ tới việc mua đất,bđs có vị trí tốt để chống chọi với lạm phát đó chính là xu thế chính của xã hội 2-3 năm tới cũng chính là thiên thời mà a7 hay nhắc tới ( ngoài ra còn có thập kỉ ô tô, hút vốn đầu tư nc ngoài, tăng chi tiêu chính phủ qua gói đầu tư công mà chi tiêu nhắm thẳng tới là xây dựng hạ tầng)
Sống chết tại số, phú quý tại thiên :smiley:

3 Likes

Bác chắc chắn thế thì làm đơn rồi tự ký và tự gửi luôn đi, gửi luôn các cấp CA thành phố, trung ương, công an kinh tế … luôn đi. Hô hào người khác làm còn mình núp đâu chẳng ai biết thì ko biết có phải bác định úp bô người khác không ???

Comment thì cũng phải đọc vài chữ xem người ta đã nói gì.
Cứ tung tăng lên như thế lại thành thói quen xấu
Vậy nha

Ôi…
Tôi có giải thích thêm hay note thêm những điểm trọng yếu thì ông cũng k chịu lắng nghe vì bản chất ông cũng đã quá tiêu cực với 2 doanh nghiệp đó r.
Có những tài sản vô hình kiểu như " mối quan hệ" trong làm ăn kinh doanh mà k phải doanh nghiệp nào cũng đc hoạch toán trên bctc thì ông cũng k đánh giá vô.
Không cùng luận điểm không tranh luận.
Tiền ai người đó giữ thôi, số tôi nghèo thì tôi chịu

1 Likes

Riêng chủ pic. Nếu bác cảm thấy không an toàn, hãy xuống gặp doanh nghiệp để hiểu rõ hơn về nó.
Bác đi làm giàu mà nghe lời chém gió trên mạng thì tôi thấy mindset của bác hơi…r

Chắc lỗi đánh máy, 300 CP CEO và 100 CP DIG, đang định out khỏi thị trường này vì nghĩ toàn quái nhân, nhưng có chủ thớt mua thật như vậy qua xem trên MẠNG và YOUTUBE thì lại yên tâm chiến đấu tiếp, kiểu gì chẳng vặt được mấy con gà F0 khác.

Số người nhìn được xa có chí khí và lòng kiên định đủ để vượt rung lắc đi tới đích giàu sang luôn vẫn là SỐ ÍT.

Bọn nhìn ngắn lại thiếu bản lĩnh nên nghèo hèn thường hay kêu gào, khóc lóc, chửi rủa ăn vạ, thời nào cũng vậy, lại chiếm SỐ ĐÔNG.

Họ chết đi hết lớp này lại lớp khác trong ngọn lửa của lòng tham và sự sợ hãi.

Bọn kền kền và lũ chim lợn thì cứ liên tục tưới dầu…

3 Likes

Anh em đừng nghe Tuấn mõm vào đỡ giá. Rất chi là kích động

2 Likes

CHẠY ĐA CẤP

Vô chợ đa cấp nó hót hay
Một bàn cờ thế lúc sa tay
Bỏ tàu lũ trẻ lơ xơ chạy
Mất tổ đàn chim dáo dác bay

Sóng sánh của tiền tan bọt nước
Hùa theo đa cấp nhuộm khói mây
Hỏi trang dẹp loạn rày đâu vắng
Nỡ để F0 mắc nạn này

:coffee:

1 Likes

Cái mồm mày cũng đi chơi xa đấy con Lợn nhựa ạ

01b55c3c42cb8c95d5da

KHÉT QUÁ

DIG giờ bố bảo cũng ko ai dám đỡ giá, Tuấn mõm cứ hô thế chứ ko dám bắt. Thành ra vol nó rất bé mà giá đã giảm sâu 5-6% rồi. Ai bắt giờ Him Lam cứ tưới lên đầu