#DIG CỔ PHIẾU QUÁ RẺ MẠT. Đây chính là thời điểm quyết định giàu nghèo của một đời người

Margin ko giới hạn để cho tụi ctck nó vặt lông à.
Tui ko có dại, tui chả ham giàu nhanh, cứ tiền thịt tôi chơi.

Giá trị BĐS đôi khi nó còn nhiều cái tiện ích khác mạng lại nữa.
Thử hỏi có ai tin thằng vinhome Ocean park 2 mới mở bán ở Hưng Yên, bạn thử search xem cách trung tâm Hà nội bao nhiêu km.
Mà nó còn bán đắt ngang ngửa với đất trung tâm.
Bây giờ bạn quay lại Ecopark Hưng Yên xem giá nhiêu.
Chỉ cần chủ tịch DIG làm Long Tân ngon nghẻ, thiết kế đẹp, tiện ích tầm cỡ thì giá nào ???

Có những tài sản mà không báo cáo hay cty nào định giá đc đó chính là “mối quan hệ” :grinning:
Tài sản chìm mà rất rất nhiều cty bđs ao ước có đc

Chuẩn đó cụ, chỉ có hai từ Khủng Long đấy

1 Likes

Ngày xưa Thủ Thiêm 10tr/m2 thoy cu

Chủ tịch DIG ý chí ko đầu tư vào BĐS Du Lịch nghỉ dưỡng

Chủ tịch CEO thì đang lao vào BĐS Du lịch

=> Thế quái nào 2 con này lại chạy đồng pha nhỉ

Cách đây 20 năm, khi tớ mới bước chân vào giảng đường đại học, Q2 còn là 1 vùng đầm lầy. Đất ngày ấy bán theo mét ngang, rẻ mạt. Nên đất ở vùng ven SG trong 5 năm nữa thôi, sẽ khác lắm. Tớ tin như vậy. Kinh tế phat triển, không có lý gì mà bds lại đi xuống.

2 Likes

Không múc DIG thì kiếp này không bao giờ trở thành nhà đầu tư thành công được .

1 Likes

Điều đó ai cũng hiểu chỉ bọn chim lợn là cố tình k hiểu

1 Likes

Cũng không cần tranh luận làm gì cho mệt bạn ơi. Người giàu có tư duy của người giàu mà kẻ nghèo mãi không hiểu đc. Cãi nhau với bọn họ không làm họ thông minh hơn, mà làm cho mình mất thời gian 1 cách vô ích!
Tầm nhìn quyết định tương lai.

Khu Thủ Thiêm dính quy hoạch. Bán giá cao cho ma mua à? Một khu Long Tân ở tận bên kia sông Soài Rạp mà cứ đòi đua giá với một khu sát nách Q1. Nghĩ mà buồn cười gì đâu! DIG rẻ nhưng đòi 200tr/1m2 thì ảo tung chảo. Giá đó sẽ rất lâu nữa không biết lúc đó anh em còn nắm cỗ DIG hem nữa hay vẽ để mị dân đẩy giá nhanh tăng rồi chốt vào đầu thiên hạ?

1 Likes

Mày ktra xem con mẹ mày đang ở nhà hay đi làm đĩ ở đâu rồi. Con ch.ó ghẻ.

Ch.ó ngoan đi đâu mới về trong nhà… Chờ DIG hồi phục tao khoá mõm mày lại …

ÔI ZỜI…VỐN HOÁ 18,9K TỶ…KẾ HOẠCH ĐẾN 2025 TỔNG LỢI NHUẬN 15K TỶ

VỐN HOÁ GẤP 1,26 LẦN LỢI NHUẬN (PE THEO KẾ HOẠCH =1,25)… CHƯA KỂ ĐẤT LONG TÂN TĂNG GIÁ … PE TIỆM CẬN = 0
kkkk
hô hố ho hố .

hô hố

két đấy

ổn rồi tiền bơm rồi… dự bơm vào bds… các giáo sư, tiến sĩ, trưởng ban kinh tế của chính phủ đang đề xuất ủn tiền vào bds

.

Chủ thớt hô mạnh vậy chắc giàu rồi