DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cho ae nào chưa biết ô mà thầy đang nói tới. Hắn ngồi giữa đó. Trc kia ở đội Long Phan giờ chắc đảo ngũ quay sang múc bđs r. Kkkk

8 Likes

Múc xúc hiếp

3 Likes

Cách đây 1 năm trước khi bước chân vào thị trường ck tôi có dịp dc nghe clip hội thảo của A7.hồi đó đã hiểu và đầu tư vào cổ bds cách đây 1 năm sau 1 năm lợi nhuận cũng trên 300% thật kinh khủng lan đột bím :rofl::rofl:gọi bằng cụ.nhân dịp năm mới 2022 chúc đại ca A7 cùng toàn thể digger và gia đình 1 năm mới mạnh khỏe thành công trong đầu tư.lại nói về A7 làm tôi liên tưởng tới tư duy đổi mới đột phá về công nghệ
Ngày đó khi Apple trình làng con chip series dòng a trên iPhone họ đặt tên con chip A7 với tiến trình 64 bit con chip 64 bit đầu tiên trên đi động nó đã làm qualcomm mất mặt nhưng vẫn cứng họng chê đó là chiêu mảketing nhưng rồi cuối cùng cả bộ phận này cuống cuồng đuổi theo Apple ra mắt con chip 64 bit đầu tiên snapdagon nhưng den cái bị quá nhiệt.nói tới đây ta mới nhớ lại bọn lều báo bạch ọe.long phan (snapdagon) bọn tp thắng ơi cũng cuống cuồng lên mồm kêu ú ơ mắt trợn ngược nhìn con sóng bds do a7 nhìn xa trông rộng đi trc phi chổng ngược

8 Likes

giờ chắc bác ý sửa sai, có khi lại múc DIG cật lực bác nhỉ :smiley: may bác ý còn kịp ngộ ra :smiley:

2 Likes

Chúc các bác năm mới tấn tài tấn lộc, vạn sự bình an. DIG TẬP ĐOÀN BĐS LỚN NHẤT VIỆT NAM. HNG VUA CHUỐI CHÂU Á.

1 Likes
16 Likes

Trong cuộc chiến , chiếm được 2/3 yếu tố đã dành được 70% chiến thắng. Trong cuộc chiến của cổ đất (L14,DIG,CEO) với các các cổ còn lại, đã chiếm đủ cả 3 yếu tố

1. THIÊN THỜI: Vĩ mô bơm tiền , chu kỳ bơm thốc đến 2025, bơm x2x3 GDP
    2.NHÂN HÒA: A7 cho đi để được nhận lại. Kiến thức A7 hào sảng cho đi, làm F0 còn mù mờ, chả biết gì về ck, cũng biết thị trường ck , phương pháp đầu tư. Còn F1,F2,Fn mất phương hướng , theo A7 cũng có đc phương hướng đường đi.
  2. ĐỊA LỢI: chú ấn tiền vào bđs. Từ Mỹ, Anh, Nhật Pháp, Úc… giá bđs tăng phi mã ( serach google). Việt Nam còn tăng phi phi mã. Một tâm lý ngưòi VN có tiền là trú ẩn vào bđs, Hai là vàng bị chính phủ xiết để tránh chày máu ngoại tệ. Chỉ còn duy nhất tài sản là BĐS để trú ẩn tiền.

Note: Tìm khắp cõi chứng này, ko có ai nhận đc nhiều chi ân từ học trò như A7. Đệ tử A7 tài khoản ít thì x2x3 , nhiều thì x100x200. Đấy chính là món quà lớn nhất gửi tới người thầy vĩ đại

4 Likes

anh ấy mua CEO cũng trước đó rồi .

Năm mới chúc thầy và gia đình bình an mạnh khỏe,rất may mắn khi đọc được bộ sách nhà đầu tư 1970 của thầy.Có đc thêm tư duy và triết lý trong đầu tư,ngắn gọn bình dân dễ hiểu.Mong năm nay Lfi của thầy ipo thành công để anh em tích trữ quân lương đánh trận xích bích tiếp ạ:)))

1 Likes

——
Cớ khởi công liên tục ntn thì có mà tiền tấn đổ vào DIG
—-

3 Likes

E biết tới CEO là anh này. Hình như a ấy nắm cũng lâu. Hành trình triệu đô không thể thiếu bất động sản phải k anh?

1 Likes

DIG càng ngày càng cô đặc! Ghế ít đít nhiều!

5 Likes

Thầy cho em hỏi, FCN múc đc ko ạ, em đang có DIG, CEO, định múc thêm FCN

Thứ 3 đặt lệnh ato may ra đc giá thơm! Fcn nhịp này nhẹ nhàng lên 4x

DIG Long tân sẽ đưa các cổ đông sắm du thuyền , biệt thự, chân dài…
Đất cứ tăng rầm rầm thế này ko ôm cổ đất thì đi viện…
Tây cả chim lợn đều sẽ phải quỳ quy hàng A7 ko thì chúng sẽ nghèo đói

79 Likes

Tối qua nói chuyên với thằng cu em năm vừa rồi làm BDS đất nền khu Bình Thuận, Đồng Nài, Bà Rịa Vũng Tàu, năm trước nó binh cho em 2 lô đất biển TP Phan Thiết mới bất ngờ các Anh ạ. Từ nhân viên bao nhiêu năm giờ nó mở mẹ công ty DBS nhỏ với 20 nhân viên sales ở Biên Hòa, chuyên chạy dự án đất nền khu vực mấy tỉnh này, nóng bỏng tay. Thực tế nó vậy thị trường nó vậy, khách nào cũng sợ tiền mất giá, cứ đi sau là hít khói thôi. Cảm ơn anh chia sẻ hào sảng, tự tin cầm Dig Ceo dư địa x5 tiếp trong 2022. Chúc anh năm mới tràn đầy sức khỏe, an nhàn để cầm đại binh.

6 Likes

AE CHÚ Ý 2022 !! Con đường giàu sang phú quý.
Vài năm tới vào thời kì bơm tiền rẻ phục hồi kinh tế đất sẽ tăng cấp độ gấp 2-4 giai đoạn trước 2020… Dòng cổ đất sẽ trở thành vip của xã hội. Các ae ko tỉnh đòn là đời con cháu sẽ thiệt thòi… Ko ôm đc siêu tài sản…thật khó khăn cho con cháu các ae có đc căn nhà tử tế.
Chúng ta chỉ là đang đi con đường tắt sở hữu nhà đất thôi. Chứ đi đường thẳng mua thế kẹc nào nổi căn Phú quốc 50-100 tỏi ?? Phải đi tắt múc CEO.
Rồi biệt thự Phố đông Long Tân DIG sẽ hàng trăm tỷ căn như Ecopark. Các ae cày 3 đời méo có đâu. Chỉ theo A7 ae mới có .Vì A7 nhìn ra đc huyệt đạo của thị trường .A7 từng cày in gần 20 năm kết quả tay trắng đấy. Nên lời nói là máu và nc mắt. Ko bao giờ và ko bao giờ cày nổi đâu ! Room này Chú Hoài cày xưởng gạch. Ngọc anh cày xưởng thép, chú Chiến cày xưởng giặt… Đều tõe thảm , Cày cày đến bao giờ ??? Khác gì A7 cày in năm xưa đâu . Giống Trâu húc mả. Muốn giàu sang phải đi tắt đón đầu, dùng mưu lược .
Kkk

77 Likes

Thiên thời ủng hộ bds, mọi cửa ngõ tiền đổ dồn hết về vùng trũng còn định giá quá thấp là L14 Ceo Dig :grin: cách đây 1 tháng e mua đúng 3 mã giờ cũng bỏ túi mấy tỷ, giờ e hold trọn sóng thiên thời theo thầy. Cảm ơn Thầy A7 :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

SAM cũng có đất ở long tân, ngay sát DIG. Hi vọng SAM cũng tăng mạnh như DIG CEO bác A7 nhỉ??