DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Vhm còn dư địa tăng khi cả họ bds tăng, còn so sánh với Dig thì Vhm gọi Dig bằng bố

1 Likes

Chúng mày ngu hơn lợn. Đi ra chợ mua mớ rau miếng thịt cũng phải trả giá để cho đúng giá thị trường. Dig đang dưới giá trị thật rất nhiều mà chúng mày ko nhìn ra. Cơ hội đến nghèo đừng đổ tại số mà là tại ngu !!!

1 Likes

Vhm chỉ cần giá nó x2 thì gấp 20 lần vốn hoá Dig rồi. Quỹ đất thì lớn hơn Dig có tý Nói chung dư địa tăng thua xa Dig. Mấy thằng ngu nó k hiểu chỉ so sánh thị giá thôi

2 Likes

Chúng mày đéo bao giờ có uy tín để thắng anh bởi chém quá ngu, chúng mày nghĩ mày khôn hơn thiên hạ nhưng lại phơi hết óc lợn di truyền nhà mày ra để thiên hạ nó khinh

34 Likes

Vhm nuôi thêm thằng em nghiên vic, sắp tới còn sản xuất máy bay tàu vũ trụ nữa ,làm ra bn cũng hết, cùng đội bác Gia Lai

1 Likes

@Sieucophieu12345 Chú ơi cháu vừa đọc đc 1 bài phân tích rất hay về diễn biến tt vừa qua. Chú xem và cho ý kiến ạ
Ối trời ơi... truy tìm gấp....Nhật Hạnh là ông nào.... viết hay vãi đái!

1 Likes

Thế nói chuyện kiểu gì mà nghe ngang ngang thế.

Mua VHM là đi cõng cái rủi ro vào người, nó là trùm BĐS nhưng sứ mệnh của nó cao cả quá, để làm được vinfast như ngày hnay thì đốt mất ko biết bao nhiêu tiền. Bác mua VHM cũng như kiểu mua vinfast để ủng hộ đất nước vậy đó, hy vọng là VINGROUP sẽ được bằng 1/5 tesla

Ông giỏi đâu tôi không biết nhưng ông ôm vhm với vic đợi ipo thì đến mùa quýt,trong khi đó các đệ tử a7 ôm dig đã x5x10 Tk rồi còn ông thì x mấy Tk rồi mà lại đi dạy người khác vậy.

Thực ra anh em trên này nhiều người cũng là tầng lớp tinh anh. Mỗi người chọn đầu tư theo định hướng của họ, ăn thì họ ăn, còn chết thì họ chịu. Các đóng góp mang tính góp ý luôn được ủng hộ. Tuy nhiên luồng tư tưởng khác nhau sẽ không thể nào nói chuyện được. Bác cứ mở Topic mới để anh em bàn luận. Nếu mọi người ủng hộ thì bác đang có uy tín. Bên này anh em đánh DIG và giữ đến giờ cũng không phải thường. Qua bao nhịp chỉnh, có lúc tưởng mất gần hết nhưng rồi x3, x4 rất nhiều, vài nhịp chỉnh chỉ làm bớt lãi thôi chứ chẳng ảnh hưởng nhiều. Ai vào giá cao thì cũng có kì vọng riêng, như nói ở trên ăn thì ông ăn, mất ông mất. Hôm nay mình hơi nhiều rượu nên bớt chửi bới. Nếu nói sai mời bác cứ phản biện.

11 Likes

Hôm nay anh em nào quét giá sàn theo quan điểm tôi T3 tạm yên tâm vì 6tr cp sàn là do tay to quét chứ ko lẻ nhỏ lẻ chúng ta. Dù có bom xả trong phiên để ra hàng nhưng cũng mất vài trăm tỷ kéo lên từ giá 95 nên T3 về vẫn tạm ổn nhé. Còn thị trường chung quá xấu thì không cứu nổi.

Giải thích cho mấy con lợn này làm hì

Tôi bịt mõm nó lại cho bớt sủa. Nhà im rồi

1 Likes

Ko cần nhiều lời bạn ơi đâts tôi mua 5 tỉ mấy thằng cò trả 15 tỉ alo suốt thèm nhỏ dãi tôi đéo thèm bán máy con chim lợn tính ji

1 Likes
24 Likes

kiểu nó mua thì mua cho rồi, xong phiên lên hô hào làm gì.:sweat_smile:. Kiểu nó nói là mong cho dig xuống nữa để mua.

1 Likes

Kkkk

51 Likes

đúng thầy ạ ở ngoài thì đất sốt sình xịch giờ đi hỏi mua khó lắm toàn bị bỏ cọc, thì ở trên sàn ck thì lại có tình trạng ngược đời là bọn F0 bị lùa gà tẩy não sút cổ thiên thời bđs đtc kg thương tiếc rồi đâm đầu vào đống c.ứt bank chứng thép mà cứ khen ngon xì xụp, mà có phải họ kg thấy là ở ngoài sốt đất đâu nhưng bản lĩnh kém lại kg đi học thầy A7 mà lại đi tin bọn môi giới trình còi rồi đi tin media tin bẩn mà cuối cùng chết rã đám kg biết bao h mới đc về bờ.

4 Likes

Kkkk

54 Likes

Ơ kìa bác đổi phe nhanh thế, trước còn khuyên em k nên bán 1 nửa DIG mua CII mà. Đang tính cảm ơn bác mà bác đổi phe chim rồi.