DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Sáng thứ 2 bộ đội chưa ra tay quét đâu, phải để cho tụi ăn hôi T+ nó thoát hàng ra giá sàn hết. Lũ ăn bám này phải rủ sạch thì tàu mới phi nhanh được.

1 Likes

Hiểu rõ nguyên nhân vấn đề có gì mà ớn bác ? Chủ íu cá mập khác thấy bọn sọc lao vào thì họ ngồi đó rình mồi thôi. KHi nào giá bị đạp xuống mức thơm thì họ ra tay đớp 1 phát trọn ổ.

Tiền nó ko phải vấn đề đầu tư vài tỏi còn chẳng ngán ngán gì mấy triệu nhưng nó ảnh hưởng đến niềm tin và thấy nó rất buồn cười, cứ phải tìm hiểu kỹ doanh nghiệp rồi mới xuống tiền nó mới vững ,còn cần oxy để lên tinh thần thì đã có thầy 7 live trên các kênh ,hoạt động liên tục trên 247 này nên chẳng ngán thể loại nào cả cứ coi tất cả chỉ là rào cản đến giàu sang cho nó hứng khởi :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes

Chuẩn đó bác! Các thể loại tự diễn biến, tha hoá biến chất còn nguy hiểm hơn giặc ngoài ấy chứ!

1 Likes

Phần lớn anh em bức xúc vì cái Room đó là giờ tk vẫn lỗ… làm vậy rất thiếu nhân văn. Anh em tập trung quan bên này sinh hoạt, bạn @tainguyen mời cụ 7 sang đây vậy là xong. Bỏ qua chuyện kia đi. Ngắn hạn chắc còn biến động chút xíu, tích nền đi ngang rồi chạy thôi.

15 Likes

Ace sang bên đây sinh hoạt trao đổi thông tin. Phong thủy chủ top này tốt vía :+1:

3 Likes

nhiều a e diger chạy sang bên này quá nhỉ ! hihi

@DIG_500 là hội môi giới đấy mà. Nó làm bậy quá. Đc đà cho mấy CL hót. Anh em mình chuẩn bị tiêu diệt

1 Likes

Bên kia nó hô ảo ma canada quá, 2023 dig lên 5xx là như ý rồi.

Về nhà củ, hàng vẫn giữ chặt dù lau sàng 11 phiên.

13 Likes

bác này tbg ngang vs tôi kkk

Tôi cũng chỉ hy vọng 2023 DIG CE0 500k thôi, cuối 2023 t chốt, có các bác ở đây chứng giám

3 Likes

ĐI Để trở về :sweat_smile:

1 Likes

Ở pic này có thằng CL Trung Phạm, mà k biết dạo này nó đi đâu rồi, hay nó bị đuổi việc k biết

1 Likes

Hôm nay kèo này chơi dở thật.
Công ty đại chúng, muốn PR thông tin cho nđt mua cổ phiếu còn chả đc. Ai đời lại thu phí bao giờ nhỉ?
Giờ thì lũ chim lợn có cơ hội kêu gào tiếp rồi :cry:

21 Likes

Chủ tịch mới gọi điện cho mình bảo nick bị hack nhé :grinning_face_with_smiling_eyes:

Chào người đẹp, rất hâm mộ nhiệt huyết và sự thông minh của bạn, mong có dịp gặp mặt

3 Likes

Giữ cái đầu lạnh, trái tim nóng thôi em
DIG giai đoạn này ai vượt qua được mới thực sự bản lĩnh
Cầm dài hạn mặc cho đánh nhau rung lắc
Mọi ngả đường đều đến thành Rome

7 Likes

kèo hơi ngu kkkk

2 Likes

Mình vào từ giá 30 ấy, ae bình tĩnh tự tin đợt này nó hơi lình xình xíu rồi sau sẽ ổn định dần

6 Likes