DIG hành trình đến 500k không còn xa!

ATC đẹp thật :kissing_heart::kissing_heart::v::v::kissing_heart::kissing_heart:

chốt tuần rồi, ace tắt bảng tiếp tục du xuân. Sang tuần hàng bắt T+ về trận chiến lại bắt đầu. Cổ đông DIG cứ đồng thuận để em nó tìm về đúng giá trị.

2 Likes

Tôi đùa ý mà, chứ 1tr/tháng ai vào k dc, vând đề có mún vào k thôi.

2 Likes

Hàng tốt không cần room, Tin tức tốt xấu của doanh nghiệp tự mọi người biết đến. Không cần room làm gì cho đau đầu

9 Likes

cổ phiếu từ đáy đi lên thì không thể phi liền dc, hôm nay giảm là bình thường, còn phải trả qua các đợt rung lắc mạnh nữa, cứ xác định vậy cho khỏe. Mấy cái phe short nghe cho vui chứ có biết thật giả thế nào đâu, chỉ dùng để phục vụ T+. Mua không margin thì cứ năm giữ thôi. Nhìn tam sàn thì bây h còn mỗi DIG là sáng nhất. Bán nó thì ko biết mua mới con nào.

8 Likes

Được cái room đây toàn ae lâu năm độ tin tưởng cao hơn

2 Likes

Chuyện từ nhà kia thì để nó kết thúc ở đó đi bác ạ, nghĩ về nó làm gì cho mệt đầu, giờ về nhà cũ gặp ae giữ lâu dài lên chém gió hay chia sẻ tin với nhau cho vui thôi. Quên cái cũ và hướng đến tương lai tươi sáng của DIG thôi

3 Likes

Chuyện cũng rồi rồi bác. Mục tiêu không đổi tích sản cổ phiếu Dig vài năm là có mớ tài sản giá trị rồi bác. Kiên định thôi. :hugs:

1 Likes

Nhà cũ ko thấy chim lợn nhể,sang kia um củ tỏi mệt quá.Mà các bác quan tâm cái room làm đẹch gì ,họ tạo ai vaoc thì vào kệ đi .Hôm nay thấy trận đánh ác liệt quá nhưng mà chưa thấy thắng nên cũng hơi bùn :rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Cờ hó thì theo bản năng mà, Cl k chuyên nghiệp tí nào, tụi đó đáng trừ lương kkk

Thôi sang bên này không room riếc gì nữa nhé, buổi sáng ra đọc thấy buồn cười thật :))))
Theo dự đoán của t thì khả năng thứ 3 tuần sau Dig sẽ hồi dần, nếu THM nó mà gom thật thì cũng ko phi ngay đc đâu, sẽ tích luỹ để nó gom đủ hàng…

11 Likes

Em nghĩ khéo t2 về 66-67!

Hnay có khi là phiên quay lại lấp gap test đáy thôi bác, vol thế kia và thấy hnay gd biên hẹp thì cp đang dần về trạng thái cân bằng rồi.

2 Likes

Mình chỉ quan tâm xanh đỏ thôi chứ vol mình thấy 3_4 tr vẫn sàn bình thường.Đánh cái kiểu bị ép này vãi thật đấy,ko có tay to đỡ là lại sàn.Kiểu như ăn nhiều thịt mỡ nhìn thấy là sợ.Táng chục cây sàn nghĩ mà ớn

Hiện tại thấy VNI đang ở vùng kháng cự mạnh, dòng tiền cảm thấy hơi yếu, không có dòng dẫn sóng cụ thể nên dự đoán thị trường lúc này khó chính xác lắm, hi vọng là đi ngang. Tui sợ nó hình thành mô hình vai đầu vai rồi cắm xuống thì bỏ mịa

Hiện tại DIG vẫn đang bị bán mạnh, hàng T+3 bắt đáy về xả nữa, T2 anh em canh mua có thể sẽ được giá tốt

3 Likes

tím liên tục mệt với bọn T+ lắm.

Ae DIGER lại sang đây sinh hoạt hết ah làm tôi lại sang theo Kk tôi chẳng biết room gì nhưng tôi cũng đang là cổ đông DIG ,DIG tiềm năng khó lường,cổ đông DIG trên 247 chất lượng,Thầy A7 uy tín còn lại dẹp hết thị phi đi ae ạ đoàn kết tư tưởng để kéo lên cho bọn sọc nó nhanh dẹo chứ đừng cãi nhau trên này làm gì gây hoang mang cho mấy ae mới vào

3 Likes

Xác định đi ngang vùng này tích luỹ nhé, có khi cả tháng, cho t+ bớt mõm lại

về nhà này lại hay đấy nhỉ? ở nhà này đánh từ 68—>125 . chẳng có lẽ …

7 Likes