DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Với CL thì gắn cờ nó là nó ko hót đc thôi bác. Nói làm gì cho phí lời

1 Likes

nay e tưởng lấp gap trên nhưng thực ra nó lấp gap dưới trước vol ntn thì chính ra lại tốt hơn và cũng yên tâm hơn nó kg có chỉnh sâu nữa, e cũng sang đây với ae cho ấm áp kkk

14 Likes

Mình đã chuẩn bị sẵn tiền, nay vô 1 ít, tuần sau từ từ vô tiếp với anh em.

5 Likes

Đánh chứng suy luận với thuyết âm mưu cho đau đầu, mua xong lên diễn đàn chém gió với anh em cho vui

4 Likes

E cũng chỉ lên chém gió , chửi CL cho vui

Mình từng kẹp đỉnh BDS nhiều lần rồi, sau đều thoát hàng thành công hết nên đếch sợ đâu nữa là lần này tích lũy ở vùng giá đã chiết khấu 50% còn chịu đc mà lên đây chém gió

4 Likes

Ae có thấy từ khi chim đưa thư pha kè CT lập pic cổ phiếu cứ cắm mỏ xuống ko? :sneezing_face:

2 Likes

cứ lình xình cũng tốt, đợi viện binh của tôi kaka

Biết bác từ khi em ôm DIG hồi 4x, qua mấy đợt chỉnh thấy bác vẫn đồng hành cùng ae là ấm lòng rồi. Về nhà cũ này nhiều bô lão đỡ loạn hơn bên kia

2 Likes

nick kia sau vụ room thu tiền là mất uy rồi, ko biết còn mọc ra nick nào khác ko

Kết phiên con số 69 ấp ôm ôm ấp, phong thủy thế nhở :). Thế là khỏe rồi, khỏe rồi,

1 Likes

Phiên nay quá đẹp bọn Sọc fang 345k ATC bị hốt sạch =)) Rồi chúng mày sẽ mất sạch hàng ở vùng giá thấp này đua ủn CE giá cao ngất mà cover trả nợ kho

Nên về nhà cũ cho thuận phong thủy😉 nhà này DIG bền vững phi đều, chuyện tâm linh ko đùa đc đâu😁

1 Likes

Ae đánh DIG lâu dài nên tĩnh tâm lại. Tìm lại chốn xưa cho yên bình nhể?

4 Likes

Ai vào được room VIP thông tin cho ae với nhé :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Hay anh em góp tiền để 1 bác vào lấy thông tin :)))

phân bố tiền ra t2 t3 tuần sau cân lại bọn nó chứ các bác

1 Likes

kệ đi bác ơi, room riếc đéo gì, có room hay k room thì DIG vẫn thế, mấy cái thằng hâm, room cđg

6 Likes

Sức đâu mà ép nữa. Ép ATC nay mới là bài, nhưng không ép nổi, thấy lèo tèo ít nhỏ lẻ bán ATC theo, cp dần tìm được điểm cân bằng rồi kk

4 Likes

thôi trong đó cũng là cổ đông như nhau thôi, không làm thay đổi được vận mệnh của Dig bác ạ, kệ đi

1 Likes