DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác Trần Xuân Huy hử bác

Không phải. Mình là dân tài chính kế toán , nhưng trước đây mình chơi ngu, đánh chứng toàn dựa vào bctc và bọn mg phím nên kiếm không được bao nhiêu. Nhìn bạn bè nó giàu nhanh quá sốt cả ruột kkk.

2 Likes

Vịnh simdep

khoe làm gì

của mình đã khoe, của thiên hạ thiếu gì người nhiều tiền. người tôi quen, ng tôi biết…

Ối zồi ôi.

12 Likes

Cái kết không ôm cổ đất . L14, dig, ceo . Chỉ còn cái quần sóc rách .

cụ đi chân lạnh toát.

Đâu có phải đơn giản để chủ tịch DIG được tháp tùng thủ tướng đi nhật ký hợp đồng 350 triệu đô thầy nhỉ.

2 Likes

Đồng niên đồng hương mà

Những đứa nào ko ôm dcj cổ đất tốt bây giờ (L14, DIG, CEO, …) mà đi ôm bank, thép hay cp tăng trưởng giai đoạn vừa qua thì sau 1-2 chu kỳ bơm tiền tới không những cái nịt éo còn mà sẽ bị vợ con, bạn bè, khách hàng nó chửi rủa thậm tệ cả phần đời còn lại. Đ.M lúc đó cắn lưỡi xuống địa thổ cũng đéo hết nhục đâu. Mới chân sóng bds mà những đứa ko có DIG đang điên cuồng tìm mọi cách cắn chim chuột. Người ta chỉ GaTo khi éo có hàng. Cuối năm nay DIG lên 100k thôi chắc chúng cũng phát điên cmnr. Thuận theo Thiên Triều thì sống - chống Thiên Triều thì chết!

5 Likes

Em chờ vào dig chưa được :((

ui zồi ôi, 2 phiên sàn còn chưa gom được thì đến chịu luôn.

1 Likes

Sàn mấy ngày ko vào.:sweat_smile:

Đúng rồi giờ vẫn hỏi câu đó thì quan sát đến 100 chịu ko được thì vào

khả năng cao bạn này đánh theo chart, đợi vượt đỉnh cũ mới vào tiền cũng nên, tâm lý như vậy ăn chỉnh thì sợ cũng không cầm được.

Cho tôi vào nhé. Thanks.

Thôi tốt nhất ông đừng vào
Ông chym bé lắm

1 Likes

Mong mai giá sàn vào thêm ít ae ah.

THỜI BƠM TIỀN
Cổ đất 300% các chiên za vẫn tiếp tục quan sát và chửi chỉ số xấu.
800% các chiên za hô đỉnh sút, cao quá ảo quá.
8000% các chiên za vào khen chỉ số ngon, nai trym nai ku phân tích BCTC chart, đô thị, nến…phân tích chỉ số lạm phát và trú ẩn

31 Likes