DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Kính thưa các cụ ông, kính thưa các cụ bà, kính thưa các ông các bà cùng toàn thể họ hàng gần xa bà con cuối phố, đến nay VNI đã vượt đỉnh 1500 và trong phiên vừa qua đã có dấu hiệu tiêu chảy tạm thời, rất mong bà con nhà nào nhà nấy nhịn ỉa để VNI qua cơn bão tố này rồi bầu trời lại rực sáng, trong lúc bão tố có điều gì sơ xuất mong bà con lượng thứ cho :grin:

16 Likes

buổi đầu sáng chắc có hàng sale đấy Anh em vào húc rồi chiều tăng thôi

1 Likes

cứ chuẩn bị thôi bác nhanh cũng phải cuối năm sau mới mở bán đc bác, lúc đó thì a e sẽ hô bác nhé

1 Likes

DIG L14 CEO sẽ đi ngược thị trường vào phiên mai cả dòng đầu tư công nữa

5 Likes

hôm nay khởi công dự án Chủ Tịch bận bịu ko vào góp vui vs Anh e nhể

1 Likes

Đặt mua sẵn giá sàn cho ngày mai, siêu cổ mà mua được giá sàn thì còn gì bằng :slight_smile:

2 Likes

múc dk tham chiếu là may rồi lấy đâu ra giá sàn cho bác

2 Likes

Em đặt hờ á, chứ em mua đủ rồi
Giờ chỉ canh giá đẹp mua thêm một ít

1 Likes

Bác trước chuyên văn ah. có nghề tay trái MC đám cưới phải không nhỉ:grin::grin:

Hàng cô đặc rồi giờ mua thôi chứ lúc nó lại bay cư CEO muốn mua cũng không mua được

2 Likes

mai các sếp mà trình Thủ Tướng sớm phê duyệt luôn thì Dig tím đấy

Mình comment rồi sao f247 xóa đi nhỉ??^^ :rofl: :rofl:

Nay nghe bác rồng đỏ phân tích cũng rất hay! Bất động sản sẽ là ngành dẫn sóng cuối 2021 và 2022. Đặc biệt là BĐS được hưởng lợi từ đầu tư công! Xem lại các DIG, L14, CEO thì thấy hưởng lợi nhiều nhất từ Đầu tư công chính là DIG, đúng như bác Tuấn chủ tịch DIG cũng có đề cập DIG sẽ được hưởng lợi từ đầu tư công!

4 Likes

về đầu tư công thì Dig ngon nhất rồi bác. ăn trọn các tuyến đường chính. đầu tư công thì Bác Chính rất giỏi về xây dựng, xuất thân là kỹ sư Xây dựng mà nhìn ổng làm Quảng Ninh thay da đổi thịt là biết. Hôm trước nghe Trường Money chém chê đầu tư công mà chối tai thật chứ

2 Likes

Bác chính là trùm về xây dựng và hạ tầng rồi, nước ngoài đào tạo kỹ sư đâu như việt nam.

3 Likes

nhiệm kỳ này Bác Chính làm thay da đổi thịt nền cơ sỏ hạ tầng nước nhà luôn. Anh em sẽ thấy ngay thôi ôm Bds auto giàu

2 Likes

1 Likes

Lâu rồi ko thấy chủ tịch lên dây cót cho cổ đông :smiley:

nằm sàn đi để gom thêm vài chục k nào hihi

1 Likes