DIG hành trình đến 500k không còn xa!

image

9 Likes

Bản chất của Bank bơm tiền

Đối với những nhà đầu tư không chuyên viêc được phím hàng là một chuyện quan trọng. Tìm được người tốt để họ phím hàng cho mình ai cũng biết là ngon, nhưng ng ta đã nói rồi mình lại suy nghĩ liệu có chết không, có bị úp bô không thì tôi nghĩ các ae nên tự mình đầu tư cho bộ não trước, thấy đúng thì theo, không đúng thì không theo. Cuối cùng thì sự giài sang chỉ đến với bạn khi bạn có đủ năng lực. Cũng như A7 đã nói, đối với những người có kiến thức, tầm nhìn hạn hẹp, dù cho họ có đứng trên mỏ kim cương thì chưa chắc gì họ đã giàu nổi, vì khi ông không thể nhìn ra tiềm năng của nó, ông nghi ngờ chốt lãi 15-20% để nhảy sang con khác thì chính nó có thể lại phi x5x10 lần.

2 Likes

hiểu người giỏi, tin tưởng theo họ nhìn thật xa, và auto giàu, quá đơn giản mà cứ đi cãi làm gì phải không bạn

Covid chết đến đít rồi, DIG nó có cái hài, cứ khi nào mn sợ chỉnh nó lại phi tịt mù.

1 Likes

DIG cướp được làm Vua, cướp thua thì đeo bị, gậy

Ceo có nửa tháng Ce tăng 4 lần,

1 Likes

Có tiền cứ DIG gom dần! Để 2022 dự án ra hàng thì có mà phi mút chỉ! Cứ căn ke vài xu lẻ rồi đến lúc lại bảo có biết mua xong. Thời tiền rẽ càng giữ tiền trong tay càng mất, gửi tiền vào đất tiền đẻ ra tiền

1 Likes

Ôm ceo , dig là phải thế này . Cứ mua mua bán , bán như thằng thần kinh là chết . .

3 Likes

Anh nguyễn văn xui . Sau khi nghe lời chuyên gia fullmagil thép

Dạ thế con SAM thì sao anh?

Đang tính giai đoạn 1 long tân số lượng hàng bán ra sợ kg đủ đáp ứng cầu, mình tính làm 1 cái ở long tân có bác nào hưởng ứng kg ạ, long tân tương lai quá đẹp luônh

4 Likes

SAM bạn vào pic SAM hỏi anh Đức lòi cu chứ ở đây chịu :pleading_face::pleading_face:

1 Likes

Phiên ATO ngày mai đáng để xem :smile:

1 Likes
3 Likes

Có thông tin rổ rá thế nào ko bác? Vị trí đó đẹp quá.

2 Likes

q1 sang năm mới khởi công ban ơi, nếu trừ đi các lô để quan hệ thì hàng bán lại càng siết cung ấy bác, giá rổ thì chưa phải đợi thôi bác

1 Likes

Ho vọng mai dig lên đuoc 4% giá tham chiếu là ngon rồi. Mấy thánh mong ce hoài👍

1 Likes

Vợ chủ tịch bán mà phiên đó giá vẫn tăng thì sao bác k hỏi ai là người mua vào? Nói chung ai bán ai mua KHÔNG QUAN TRỌNG.

Bác báo tôi nhé. 0913079899. Mà tôi ở HN, vào trong ý đi lại có khó khăn gì không nhỉ?!

1 Likes