DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Những người chơi lâu năm họ biết rất rõ sam thế nào.Vì sao DXG đất rất nhiều nhưng ae ko thích DXG cũng có lý do.Sam chắc cũng không ngoại lệ.Còn sóng nghành lớn thì lên xuống dễ như ăn kẹo.Nhưng chơi SAM cẩn thận vẫn hơn. nguoidilangthang không bao giờ cho sam vào danh mục để theo dõi

1 Likes

DIG nguoidilangthang bán xong còn phải mua lại gấp mà người Ae muốn giảm sâu e rằng hơi khó đấy.Lần này đóng thẳng lên 1xx đó.cố mà hold.hết đoạn để mua bán lướt lát rồi.ko cover lại hàng được đâu.Vì mấy ông dái vừa vừa cũng phọt rồi.

2 Likes

Đợt chỉnh vừa rồi là kha khá mấy ông phụt ra 50-100k cổ, chốt lời xong rồi thì khó mà vào lại ngay được. Thế mà khối lượng điều chỉnh không tăng lại có chiều hướng giảm dần. Chứng tỏ có nhiều người tiếp tục cơ cấu tiền mua thêm Dig bắt tiếp. Đồ thị tuần của Dig tạo nến rút chân khá dài, cuối tuần lại ra hàng loạt tin tốt bất chấp dịch bệnh. Dự đoán tuần sau Dig lên 8x cuối tháng 1xx là có cơ sở. Giữ tới sang năm chia cổ tức giá lại down tiếp thì khả năng dig 2xx trước chia quá chuẩn bài.

5 Likes

Mấy Bác cứ suốt ngày trần, nay rung lắc nhờ đừng teo chim chạy nhé

tuần trước sàn mấy phát sao không đi mà mua, giờ con mong cc gì hả ku

Hj. Thì bạn ấy bán đi lúc cao giờ mong giảm để mua lại cũng là chuyện dễ hiểu mà! Ước ao…

Đời nó thế đấy cao cũng sợ mà thấp cũng sợ :joy::joy:

Thầy A7 có xem qua 2 mã LDG và TLD không thầy cho em ý kiến với

Những gì trong tương lai nó rất mù mờ. Ko mấy kẻ nhận ra đc. Khi xảy ra xã hội, các chiên za ck sẽ phải chết đói quỳ dưới chân A7.
Nếu 2022 VN ko dập xong dịch thì ko kém Thổ nhĩ kì đâu.

18 Likes

khôn như ma ấy ở đấy mà mong, còn lâu mới mua được nhá

Tuần mới thành công nhé ace Diger

4 Likes

CP SCR thì sao hả thầy

Khi ông ra đường, 1,2,10 người bảo ông điên ông ko tin, ok, nhưng 100, 1000 người bảo ông Điên thì ông phải soi lại mình chứ , khổ quá, mệt

phắn ra chỗ khác đi, lải nhải khắp nơi đi đâu bị chửi đấy mà không chán hả

Mỗi người một quan điểm đầu tư. Ai nhìn ra cơ hội thì giữ, cho rằng cổ phiếu yếu kém thì bán. Quỹ đất Dig nhiều và sạch, lấy từ lâu đời biên lợi nhuận cao, truyền thông sau khi nhà nước thoái vốn làm tốt, nhân sự lãnh đạo cầm nhiều cổ phiếu, tài chính hợp lý, ae định giá doanh nghiệp có kỳ vọng, chuyện một vài người nói này kia thì kệ họ đi ae.

2 Likes

Đợt này còn hưởng lợi đầu tư công, giá nhà tăng, khởi công nhiều dự án quan trọng. Nhà đầu tư đi cùng doanh nghiệp, đã mua thì họ không nói xấu, đã nói xấu thì mình chẳng quan tâm.

2 Likes

Giá BTC đã bật tăng trở lại, nên VNI sẽ lên thôi

DIG lưu chuyển tiền thuần kinh doanh âm kéo dài, cùng kỳ âm 303 tỷ, kỳ này âm tiếp 263 tỷ
Âm một kỳ riêng lẻ còn chấp nhận được, dòng tiền kinh doanh âm liên tục nhiều kỳ, chứng tỏ hoạt động kinh doanh nó gặp khó khăn, tức nhu cầu mua không thật dẫn đến thời hạn thanh toán kéo dài, phải thu tăng cao, rất dễ dẫn đến nợ xấu

Trên báo cáo tài chính, lợi nhuận có thể vẽ được, chứ dòng tiền kinh doanh không thể vẽ được, nó thể hiện tình trạng thật của doanh nghiệp
Con DIG giá 1x là hợp lý, vợ chủ tịch bán 6x lời gấp 6 lần rồi.

Các bác yên tâm khi mà DiG thành công như 2 bác Tuấn nói thì NDT2007 sẽ phải tự động khuất phục thôi.

1 Likes

Trí thức mà phân tích như thế này hả, về học lại đi