DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cổ đông Him Lam vẫn phang nhiệt tình. Đúng là không sợ kẻ địch mạnh, chỉ sợ đồng đội đâm sau lưng.

1 Likes

ơ, tk còn đủ 500tr ko cu, bố thằng ng u, lãi 13%, bố tặng mày nén nhang

Chú chim này là thành viên nồng cốt trong pic này luôn á, miệt mài theo ae.

1 Likes

Đọc qua các dự án. Phần đa là đầu tư dự án BĐS. Bọn nhà giàu, tập đoàn điên hết rồi mà siết tín dụng thế này lại đi xin quỹ đất lớn thế. Sovico của chị Thảo VietJet sơ sơ đã 1000ha hơn tại 2 huyện này

2 Likes

múc đi các bác kệ mẹ chim lợn

Cảnh báo : Nếu Ngân hàng không là Bạn của doanh nghiệp thì sao ? Bấm để xem chi tiết.

FLC chuẩn bị có giá 7 kìa em, về giải cứu đi!!! nghe nói có game đổi chủ gì đó mà :joy: :joy: :joy:

Đừng đổ lỗi hay đổ tại bất cứ ai, thị trường khốc liệt nó luôn vậy, ttck bao năm vẫn thế số người thắng ít hơn số người thua rất nhiều, người thắng đa phần họ liều lì bản lĩnh hơn người thua, đừng quá cố gắng kêu gào than khóc mỗi khi thị trường giảm cũng như cp giảm giá, chả ai có thể cứu bạn ngoài chính bản thân bạn, thị trường nó là cuốn cẩm nang dạy bạn và cho bạn đầy đủ những sự trải nghiệm và cung bậc cảm xúc, rồi tất cả sẽ qua hết thôi :grin:

25 Likes

Phải đợi con mặt lờ Himlam nó bán xong mới vào mua dc. Mà đéo biết đến bao h nó bán xong. Tù mù vcđ

Chúng m nuôi cho Him Lam nó thịt haha

Đúng vậy. Cảm thấy khổ quá, ko theo được thì buông bỏ đi làm việc khác. Khổ cái tham lam, thích đỏ đen, muốn giàu nhanh mà ko mất mát, ko bỏ công sức cơ.

Rồi đến khi Him Lam bán xong lại bị t+ upbo vì cno đông như quân nguyên

Nó công bố thông tin rồi, hình như bán gần 10tr cổ rồi. Có thể đợt này nó ko bán nữa, chủ yếu tâm lý nhỏ lẻ thôi, với lại nếu phát hành giá 30 thì CT DIG ko để giá giảm sâu nữa đâu, chứ giảm nữa thì phát hành ai mua.

1 Likes

Theo tôi vùng này có tiền nhặt mạnh,. DXG tụi VPS khuyến nghị mua vùng 4x giờ cũng nhức xương, tâm lý thị trường chung cổ nào cũng giảm ko riêng gì DIG

1 Likes

có giảm nữa a cũng k sợ các chú chim lợn à… media, chuyên gia kt, tiến sĩ giấy và các chú đồng loạt líu lo lại càng cho a thêm vững tâm… chứ các chú chim lợn, chuyên gia, broker, ct ck đồng lòng khen bank, khen cổ hàng hóa, chứng khoán a sợ lém, a lại càng phải TRÁNH XA theo a đó là quả bô TO VĨ ĐẠI … khà khà :grinning:

Hô nhiều vào cho nó giảm sàn đi, tớ đang muốn mua vào tiếp nè. Rủ thêm đồng bọn hồ nhiều vào

Nó công bố 2 lần rồi đấy. Lần trước bán5.3tr, tưởng ko bán nữa ai dè lại tiếp tục 1 phát hơn 2tr cổ.

1 Likes

hahaha, có ông còn vào đây cà khịa, mẹ nhục nhìn FLC còn đéo bán được,

mấy thằng hô hào chết hết chưa

Nó bán đi mua đất rồi kkk, thằn nào cũng quay cuồng với đất thôi. chứ làm sxkd gì thời này mà giàu nổi.