DIG hành trình đến 500k không còn xa!

mấy thằng hô hào chết hết chưa

Nó bán đi mua đất rồi kkk, thằn nào cũng quay cuồng với đất thôi. chứ làm sxkd gì thời này mà giàu nổi.

Mấy thằng thik lướt lát, nhảy nhót linh tinh mới chết. Có thằn déo nào biết đáy là giá nào đâu mà ko chết. Còn cổ đông dài hạn mua giá 5x đổ lại còn lãi chán

Nhặt từng đồng từng hào để tích sản

Ngày 12/4 Himlam bán 1.599.800 cổ

2 Likes

Cảnh báo : Nếu Ngân hàng không là Bạn của doanh nghiệp thì sao ? Bấm để xem chi tiết,…

Bạn có nguồn theo dõi ko? Cho mình tham khảo dc ko?

Mặc dù kẹp 1 lượng DIG nhưng phải nói là cổ đông lớn Himlam chơi kiểu này sẽ ảnh hưởng rất tiêu cực với DIG trong ngắn hạn. Ko nhà đầu tư nào dám vào khi luôn có 1 cái bô khổng lồ chực chờ úp lên đầu.

1 Likes

Bác check thông tin này ở đâu vậy ạ

xem nguồn ở đâu vậy bác

mỗi lần nhặt 100 cổ ah b

Khi nó hết bô giá nó đã ở tận đâu rồi bạn nhé, người giàu luôn là số ít là vậy, họ vượt qua nỗi sợ hãi.
CÒn lại dành cả tuổi thanh xuân để sợ

Thông tin chính xác đó.

Thôi bớt lý thuyết đi bạn. Nó mới úp dc có 1/6 cái bô giá nó đã giảm gần 40% rồi. Tôi chả sợ gì cả nhưng tôi sẽ ko mua thêm vào thời điểm này, khi mà ko biết bao h nó ngừng rơi.

1 Likes

Hôm nay một số anh em vẫn nhặt bình thường có sao đâu bác. Cứ làm quá lên.

1 Likes

sáng h tôi nhặt đc 5k , gần hết tiền zồi kkkk

2 Likes

Thông tin trong group cổ đông dig thôi bác ạ. Tuần trước ngày 5,6,7,8/4 HL bán ra 7.724.700 CP. Tuần này bán tiếp

1 Likes

Bác check inbox nhé.

Đm thằng mango

Mới bán thêm 2.4 tr.
Theo đó, Him Lam đã bán 2.411.500 cổ phiếu DIG trong 2 phiên 7/4 và 8/4 qua đó giảm tỷ lệ sở hữu xuống còn 44.966.977 cổ phiếu (tương đương 8,995% vốn điều lệ). Trong 2 phiên 5/4 và 6/4, Him Lam cũng vừa bán bớt hơn 5,3 triệu cổ phiếu.

Tiếng khóc than, chửi bới vẫn còn, đến khi nào các bác lịm đi may ra mới đáy. HL nó còn bán, bán nữa. Anh em mình đạp xuống tiếp cho chúng nó ko đc ăn giá ngon. Bà con dừng mua đi kkkk