DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đủ nắng hoa sẽ nở lái đủ hàng cổ phiếu sẽ bay. Ae ai xả thì nhanh lên

Đang cầm tiền cắt lỗ chuẩn bị để mua đấy hả em.

Một loại người đáng khinh là thấy người khác gặp khó khăn thì vui mưng. Cho thấy một nhân cách rẻ rách, GATO. Nếu chú không bỏ được cái suy nghix đó thì vân cứ quanh quẩn trong vòng luẩn quẩn của nghèo đói.

1 Likes

1 Likes

tuần sau HL bán hết hả bác

Chấp hết chim lợn kkk

Mày nên bỏ hình đứa bé ra đi. Mọi người nguyền rủa mày tội đứa bé trong hình. Nó có thằng cha như mày, ra đường không dám nhìn mặt ai, đời nó khổ tội lắm nghe con.

Cảm ơn bác tin tốt. Nhưng gđ này tôi ko MG cung có lơif nhắn vs ae ko MG để đi dài, tt giờ chưa ổn định.

Trò trẻ con vậy kkk

He he rồi vợ con nó đuổi mẹ khỏi nhà chỉ cho về ngày rằm và mùng 1 . Khổ thân thằng bé kkk

Nếu như chính xác HL bán hết tuần sau lại là tốt, mọi cái xấu đè DIG sẽ kết thúc, mọi thứ sẽ trở về đúng quỹ đạo của nó

Nói thật lòng là đầu tư mà tin vào mấy cái ảnh chụp tin nhắn ■■■■ là không ổn đâu, A4 dấu đỏ còn không ăn thua. Giai đoạn này ngồi im là thượng sách.

2 Likes

Ảnh chụp tn của ng uy tín còn hơn vạn lần dấu đỏ của kẻ thất tín.

Ngày 20/4 nó vẫn hô hào ae nên tôi nghĩ chắc nó cắt Dig sau đấy 1 vài ngày tức giá quanh 55. Giờ quay lại CL để múc lại

1 Likes

DIG phụ thuộc thị trường thôi. Nếu thị trường tạo đáy 2 (khả năng cao) thì DIG cũng có đáy 2 rồi lên. Thị trường chỉnh xong thì không có lý gì DIG giảm tiếp ở vùng giá này được.

1 Likes

Mày đã lên tàu rồi à Tôm???

Anh xem xác nhận dùm có phải đó là thầy A7 không? Chứ tôi là tôi nghi không phải lắm.

Giọng văn như kiểu trả thù đời vậy! Bạn ấy cũng là nạn nhân thôi, thương trường như chiến trường mà. Ai cũng cần xác định, mình phải tự chịu trách nhiệm quyết định của mình, đổ lỗi cho ai được, không đủ khả năng quản trị cuộc đời mình không sớm thì muộn cũng thất bại thôi.

Ae đừng tin mấy cái tin nhắn, tập chung phân tích dn và vĩ mô

1 Likes