DIG hành trình đến 500k không còn xa!

thôi ae lạc quan lên nào, chắc chắn mai và mốt thị trường ko giảm thêm nữa đâu :rofl:

1 Likes

Rồng mắc cạn, tôm giỡn mặt
Hổ lạc đồng bằng, cho khinh khi
Những thử thách, khó khăn tạm thời này để rèn giũa Ý CHÍ, NGHỊ LỰC, BẢN LĨNH nam nhi.

Phong ba, bão táp, sau cơn mưa t trời lại sáng th a e :fist::fist:

Tĩnh tâm, thư thái nào…. Khà khà.

1 Likes

Chẳng nó gì là mãi mãi. Mưa mãi rồi cũng phải tạnh, bão to mấy rồi cũng phải tan. Sau cơn mưa trời lại sáng. Cái gì của Xê ra phải trả lại cho Xê ra. Xuống đến đâu có tiền vẫn múc thêm. Sợ gì tầm này nữa ae .

2 Likes

Bác đi biển là k hợp phong thủy rồi.trời xanh thế kìa :))

1 Likes

Đây là biển nào thế bác ơi.

Mời các Diger, cổ đông chân chính của DIG tham gia vào ngôi nhà mới và hành trinh mới cùng DIG. Cùng vượt bão nhé!

2 Likes

gây sự với digger nhiều nhưng hôm nay nói được câu nghe vào tai, thanks

2 Likes

các hạ thích DIG thì thích chứ thích hay ko thích đội DIG làm gì. Lớn rồi,kinh nghiệm rồi thì hãy theo cái cho là đúng =))

thôi được rồi, ông là chim lợn đi nhưng giờ thì chả có cửa mà phun nọc, ông sẽ thất nghiệp dài đấy kkk

Bác bắt DIG mấy lần toàn xịt thôi, cả quả FLC nữa. Lần này làm phát hoành tráng đời mới nể chứ, ai lại bán bằng giá vốn.

Đến nước này rồi ai mà chả lỗ, quan trọng nhìn dg dài thì chấp hết.

Biển Cà Ná - Ninh Thuận bác. Gần tới bờ rồi mà hôm nay thuyền lại quay ra đảo :slight_smile:

E cũng thế, đang lãi thành hoà cbi âm rồi. Giờ nó xuống nữa thì cứ túc tắc mua thêm. Margin ít cũng k đáng ngại. Cuối năm nay nhìn lại lúc này khéo lại tiếc ấy.

1 Likes

Tính ra bác bô cũng tử tế đấy, cái ngày bác vẽ chart ceo với dig vùng đỉnh cảnh báo có ai tin đâu

1 Likes

Bành bạch lỗ quá nó ngáo cmnr :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Á ■■ fake hay real đấy mồm miệng thế này nguy hiểm lắm

1 Likes

Bạch Huệ trước hay CL DIG đúng ko? Giờ đi hết cả thị trường rồi nên mới vậy chăng?

Nick fake thôi.

Qua nhà mới bác ơi

1 Likes

thế ko nghĩ nếu làm để đó 3 năm ko bán lời 3000% à. Lo ăn gần mất ăn xa