DIG hành trình đến 500k không còn xa!

56d6ca5fbe5775092c46

4 Likes

Huệ còn trẻ, nhà báo cũng chỉ đưa tin thôi, các bác cũng ko cần nặng lời làm gì.
Có 1 thay đổi, khoảng 2 tháng nay của 1 số nhà đầu tư kỳ cựu trên TT như: anh Hong Diep, anh Rua Gia…là những NĐT lâu năm, có tầm và đặc biết là rất khách quan. Những NĐT này trước đây ít, có thể nói là rất ít quan tâm đến CP BĐS, nhưng gần đây đã đưa CP BĐS lên danh sách đầu về triển vọng, kỳ vọng tăng giá trong cả ngắn và dài hạn.
Làm CK, gắn bó với TT này cũng hơn 15 năm rồi, nhưng thực sự rất nể A7 @Sieucophieu12345, dù mới chỉ tiếp xúc qua diễn đàn. Tầm nhìn đi trước thời đại, mọi thứ anh nói cách đây vài năm đang diễn ra đúng như thế.

5 Likes

Cụ RongDo cũng đánh giá cao BĐS nữa!
Thiên triều đưa lệnh, chẳng nhẽ không nghe
Người ta vẫn nói giàu nhờ thời đấy thôi!
Gia Cát Lượng nói " mưu sự tại nhân thành sự tại thiên"
A7 nói: CỨ CỔ ĐẤT MÀ XÚC!!! Cổ đất thì ít, Mông đít thì nhiều. Không mua sau này đừng bảo nghèo tại số

4 Likes

Con này mỗi khi lên báo là chim lợn có chủ ý. Nó khốn nạn chứ k phải vừa. Bài báo vừa rồi nó gỡ rồi. Chắc là viết bố láo sai lệch nội dung đưa ông Dragon vào. Ông này là fan cổ Bds chứ k phải chim lợn

Dân mình từ cổ chí kim, cứ nghe thấy lạm phát, thấy tiền mất giá là ông lắm tiền xúc đất, ông ít tiền xúc vàng. XÚC NHƯ CƯỚP.

1 Likes

ông này tháng 9 còn livestream nói về triển vọng đầu tư công và bđs mà bác.

2 Likes

Dạo này Covid phức tạp trở lại, bà con cô bác nhớ giữ gìn sức khỏe để chinh chiến dài hơi trên thị trường nhé.

1 Likes

Chu kì bơm tiền trước 2000-2009 Bạch huệ nó còn đóng bỉm đái bô… Thế mà đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm

43 Likes
4 Likes

Anh em nhà đầu tư 2021 chỉ mong Bác A7 luôn luôn giữ gìn sức khỏe để cùng anh em Trường kỳ kháng chiến! Dẫn đường chỉ lối để đi hết thắng lợi này , tới thắng lợi khác. !! Tuyết đối tin tưởng vào định hướng của A7.

2 Likes

Ngu mà tỏ ra nguy hiểm không đáng sợ , sợ nhất là những người nguy hiểm lại tỏ ra ngu … T…T…

1 Likes

33 Likes

buồn cười quá A7 ơi
Đẹp trai, giỏi, giàu còn vui tính hihi

7 Likes

Cháu hoàn toàn tin lịch sử sẽ lập lại, cháu sẽ theo chú 7 đến cùng

1 Likes

Con nhà báo dởm này đã ngu còn tỏ ra ngu hẳn

Lịch sử không lập lại
Vì chu kỳ này còn khủng hơn chu kỳ trước!!!

3 Likes

ceo, drh, scr, vph, all in thuyền nào tốt nhất mn

Ok, chị yêu

1 Likes

Thầy cho em hỏi drh vào được chưa ạ

1 Likes

:joy: tôi lại chả biết thừa