DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bank hôm nay về cái máng lợn, các chiên za thánh chứng hết gáy :relieved:

Một bài báo vừa thể hiện sự đần độn về tư duy kinh tế và sự hằn học của những kẻ thất bại. 2012 là kinh tế tăng trưởng nóng từ 2000 đến 2009 lạm phát liên tục 10%. Khi kích cầu mới siêu lạm phát và thắt tín dụng dẫn đến khủng hoảng BDS. Còn từ 2000-2009 cung tiền mạnh đất tăng hàng trăm lần… Cổ bds tăng ko đếm đc số lần. Bây giờ là kinh tế suy thoái buộc phải bơm rất nhiều tiền , nó ngược 2012. Nói thật chỉ còn 2 từ óc lợn cho bọn này. Hại người

34 Likes

3 con lợn :)) con bạch huệ ngứa cả cu

3 Likes

Câu trả lời B A7 đầy đủ cả chặng đường đã qua, quá khứ đến tương lai, full bds

Thằng quân sư này chuyên đi phím bảo hiểm mà nó mãi đéo lên , chuyên lùa ae vào con ABI để tạo thanh khoản mà vẫn đéo có ai vào
Cứ mỗi khi tăng thì con đéo nào cũng có , sập thì lại bảo chưa săn dc gì
Đúng loại quân sư đầu b***:rofl::rofl:

2 Likes

Cuối 2019 đã có bài phân tích thị trường BĐS Việt Nam rất hay, dự báo tương lai BĐS đến 2028

4 Likes

Cái tên nói lên tất cả bạch=trắng,huệ=hoa huệ=>huệ trắng dùng cho đám ma :ghost: nghe theo con này có mà bốc mả nhé a e

2 Likes

Phân tích rất kỹ về phát triển cơ sở hạ tầng, thập kỷ ô tô, môi trường, tăng tầng lớp trung lưu, lợi thế đất vùng ven cách trung tâm 25km

2 Likes

Nên cứ DIG múc là giàu nhé

2 Likes

chốt lại là xúc, phân tích đi phân tích lại mà không xúc thì nói chuyện làm gì

Ae theo Đại tướng quân A7 @Sieucophieu12345 chấp các thể loại chym lợn
Kk

6 Likes

Các bác có con penny BDS nào cho em xin con em kiếm tiền đi chợ với giờ k đủ tiền mua DIG, CEO nữa rồi

Rồi tới công chuyện luôn.

5 Likes

Đầu tư công làm đường toàn đi qua đất của DIG, thời tới DIG ko phất ko dc rồi, mục tiêu tóp 3 cty bđs lớn nhất VN trong 3 năm

5 Likes

Nghe cho vui thôi các bác ạ. Quỹ đuôi ngựa nó ở VN từ những ngày đầu, nó Việt hóa rồi: KHI MUỐN MUA THÌ PHẢI CHÊ.

5 Likes

mấy bố DC này chắc là đọc lỏm cái tiêu đề về các thời kỳ xe đạp xe máy xe ô tô của thầy A7 đây mà, dc cái bắt chước đc cái tiêu đề kkkkk

3 Likes

theo như bài gốc của DC viết cái tiêu đề : “Sếp Dragon Capital nói về 3 chu kỳ BĐS: Chu kỳ Xe đạp, Xe máy và Ô tô, viễn cảnh thị trường Việt Nam sẽ như Trung Quốc 12 năm trước!”

Nhưng theo mình thì phải sửa lại như sau mới đúng : “Sếp Dragon Capital nói về 3 chu kỳ BĐS: Chu kỳ Xe đạp, Xe máy và Ô tô, viễn cảnh thị trường Việt Nam sẽ y như Sir A7 hay Nhà đầu tư huyền thoại 1970 đã từng nói” kkkkkkkkk, a e ai thấy đây là chia sẻ của thầy A7 từ xưa đến nay thì cho mình 1 tim nhé

7 Likes

A7 tầm nhìn vũ trụ , bon chuyên gia nó ko hiểu nổi đâu . Lúc nào nó cũng ghen ăn tức ở với sự giàu có và lịch sự của a7

2 Likes

BĐS vùng ven sẽ tăng mạnh nhất liên quan đến nhiều yếu tố: 1 là do cung tiền tăng, 2 là do thập kỷ ô tô, 3 tác động tích cực của đầu tư công, 4 do tầng lớp trung lưu tăng nhu cầu đất vùng ven đẹp tăng, 5 là người giàu có tiền muốn cuộc sống trong lành. Nếu như mất yếu tố 1 vẫn còn 4 yếu tố còn lại tác động BĐS vùng ven tăng giá trong dài hạn!

2 Likes

Pvl mất điểm vào r bác:((