DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ngôn từ hơi thô thiển tí nhưng đối với loại chim lợn thì nó lại ưa thích.f0 nhỏ lẻ mới vào pic mà đọc vài dòng bình luận của bọn chim lợn này chắc chạy mất dép.cho nên mình phải tiêu diệt chúng ngay.

1 Likes

https://toquoc.vn/gan-152-ty-usd-von-nuoc-ngoai-do-vao-bat-dong-san-trong-2-thang-dau-nam-2022-42022282133918859.htm. Nước ngoài múc đất Việt Nam vì quá tiềm năng

1 Likes

Cần triệu hồi bác Tài… sao im ru luôn rồi

Hôm nay nhặt thêm đc 5,5k giá 84,4 sướng tê người anh em ah!

5 Likes

ngon quá bác. em tiếc hùi hụi múc từ 94.5 2 hôm trước. hôm nay treo giò ngồi nhìn

Canh chỉnh múc quân bình giá nhé

1 Likes

Em theo doĩ phiên ngày 17/2 và 18/2 test điểm 84 rất kỹ (ít nhât tést 4 lần), hn lại test lại. Mai dự kiến sẽ cho cho 1 cây nên giống ngay 18/2, tây nó rất thinhs bác aj.

2 Likes

Điểm hỗ trợ 84 có bảo kê của tay to, chạm 84 ae múc manhj không phải lo lắng.

Về 60 tích lũy lại tăng cho bền :joy::joy::joy:

Thường cổ lái mạnh thì k áp đụng được bộ môn ptkt. Nhưng đến 1 thời điểm ptkt nó sẽ áp dụng đc. Đội LCTV trade khá ngon đấy chứ. Còn mấy ae lãi rồi thì họ xuống k sao, đừng quay lại chim lợn ae từng sát cánh với mình là được. Lớp ndt mới cũng hung hăng đâu kém, chỉ là bds chỉnh chung theo thị trường, chứ nó quay lại trend tăng thì ae lại gáy vang trời lại ngay thôi.

2 Likes

Chiến tranh Nga - U đã xảy ra, tin xấu đã ra hết rồi. 3 phiên vừa rồi DIG đã chỉnh, 2 phiên gần đây chỉnh biên hẹp vol thấp, khả năng cao là đã cân bằng chuẩn bị cho nhịp phi sắp tới. Yên tâm hold dài cũng sự lớn lên hùng mạnh của doanh nghiệp.

:smiley: :smiley: :smiley: Chờ đi bác.

Lúc sáng nó chỉ nhúng tý 84 là hồi ngay

DIG là cổ tích sản. Chỉ mua thêm và ôm! Cần tiền hoặc cổ nào thực sự dư địa tăng ngon hơn nhiều mới xuống tàu

Các bác bán đi chứ hold làm vẹo gì , bán xuống giá thấp mới có người mới vô chứ đỉnh đọt ntn ai nhìn cũng ớn :joy::joy::joy:

Biết thế bán nhà sọc quả cho uy tín nào.

Cổ mua vài năm. Ngóng theo phiên làm gì!

Lợi nhuận CHS teo tóp sau cổ phần hóa, cổ đông Nhà nước có khoanh tay? | Tin tức mới nhất 24h - Đọc Báo Lao Động online - Laodong.vn

đợt này chạy giống đoạn 3x và 6x rồi, an tâm hơn với DIG
chạy thốc quá bọn chim lợn bảo cổ lỏm, cờ bạc thì cũng ko hay hihi

19 Likes

Dm đoán được như chú chắc chú thành tỷ phú cmnr, thời gian đâu mà vaod đây chém, hay cũng chỉ là dạng ăn mấy đồng tiển lẻ, thật đáng thương

2 Likes