DIG hành trình đến 500k không còn xa!

theo e thì đoạn này lình xình tạo nền giá thôi cụ, năm trước rít mấy lần rồi, tạo nền giá mới để cổ đông mới họ vào chứ :grin:

3 Likes

Nhịp này kể cả nhắm mắt mua cũng có lãi trong ngắn - cận trung hạn thôi. Target đỉnh cũ 12x.x

1 Likes

DIG là DN tốt, ai kỳ vọng thì đầu tư nắm giữ. Như bạn mua miếng đất để đó. Mảnh đất bạn mua để đấy vài năm , giá lên xg mình có bán đâu, đợi đất tăng x lần thì mới bán. Đầu tư cổ đất cũng như đi mua 1 mảnh đất để đó vậy

3 Likes

drh có văn bản chấp thuận tăng vốn phát hành thêm sở hữu ksb. game đến rồi

4 Likes

tiết cung như vầy là đúng bài, kk

1 Likes

ra là thế, cảm ơn bác

Mày làm chim lợn nên ai cũng có quyền chửi mày hiểu ko con.

Tao chửi mày còn có tim.còn mày phát biểu ý kiến thì bị khóa mõm.hiểu ko con :))

1 Likes

Haha.khôn hồn thì biến mẹ mày đi.bố sẽ chửi đến khi nào mày ngậm mồm lại thì thôi.con chim lợn thối nát

@Suzy mod xử lý thằng này cái, mồm nó toàn chim cò thôi, bẩn thỉu quá :grin:

6 Likes

dòng tiền đang vào sắt gỉ, dầu và phân; cuối tuần lại sang bds thì DIG tím lịm 9x ngay

Nhiều ông hô hào chắc ra hàng rồi đang đợi xuống để múc làm vòng 2 nhưng chắc gì lái nó đánh theo suy nghĩ của các ông

1 Likes

Dòng tiền giờ xoay vòng theo sóng ngắn

Nay tây ko lông đợi hoài ko đc giá ngon liền nhảy vào múc luôn ATC cho máu :smiley:

Oan lắm hả con.tốt nhất ko nói được câu nào tử tế thì ngậm mồm lại hoặc cút đi.ở đây chỉ có cổ đông trao đổi tin tức và tiếp tinh thần cho nhau.mày vào đây thở câu nào thối câu đấy.các bố nhét cứt cho vào mồm là đúng.

Ăn nói dơ dáy quá bị admin xử lý rồi. Thạc sũy Tiến sũy thời nay vô học thế nhở :sweat_smile:

1 Likes

Haha.cuối cùng cũng sạch pic.

4 Likes

bác nổi lên như 1 siêu nhân diệt CL như bác tainguyen :)) like mạnh

Khoan đã. Bác Tài Nguyễn đâu mất tích rồi

Bác ấy bận rồi, đợt sập 10-11 cây sàn ko bán thì giờ này bác ấy ko chạy đâu mà lo, kk