DIG hành trình đến 500k không còn xa!

DIG chán nhở…=)))

Swan giá hiện tại khu L34 vừa bán xong từ 45-5x tr/m2 nhé. Đợt 2 của khu L34 chuẩn bị bán, em mạnh dạn đoán giá có thể đạt 7x tr/m2.

Chán.vậy mày vào đây la liếm làm cc j.cút

1 Likes

Ogc giờ dẫn dắt dòng bđs sao?

Sau mấy tuần gặp lại,thanh niên này vẫn la liếm ở đây à,kiểu chạy loăng quăng méo biết mua con gì kkk

gom thép 2 tuần nay rồi bác ơi =)))

Tâm lý của cổ đông nhỏ lẻ lúc này chính là giá đáy rồi nhé. lúc nào cổ đông nhỏ lẻ cảm thấy chán là sắp phi

mình vô comment cho vui, mà ■■■ mẹ bọn kia lại cắn mình…mã cha bọn nó.

Tốt, cứ đánh các ngành khác đi bao giờ DIG lên 120k thì vào ủn tiếp là đc.

1 Likes

Hihi. Sẽ có giá 7x trong tuần này, các CL như em đang gom tiền rồi, chờ bắt đáy thôi.

Đợt này giống cuối tháng 11 đi ngang thời gian tạo hình nêm rồi sẽ bứt lên :))

Cơ mà nó lên 200k rồi rơi về 120k thì có ủn ko :smiley:

Vui cmm ak.biến.ở đây chỉ giành cho cổ đông chân chính.ko mua thì cút.ai mượn mày vào cmt dạo.tiến sĩ ngáo ak con

1 Likes

bố đánh có tính toán, phân bổ tài sản hết, khỏi lo nhé =)))

Bố chỉ đàng hoàng với những người đáng để đàng hoàng.còn loại như mày thì chỉ xứng đáng ăn cứt của bố thôi.sủa lại đi con.

uh, chờ đến khi đó mà mua nhé, ngày 18/3 quỹ Fubon mua 3,8 triệu CP giá 91k

Mày k phải cổ đông dig thì vào đây ăn cc ak.mày mới là thằng phải cút đi đấy con ơi.biến đi chỗ khác mà la liếm đi con

1 Likes

DRH, DC2, LIC, KSB tím, hơi tâm linh nhưng em thấy có điềm ngày mai cổ đất + đầu tư công tăng mạnh :shushing_face:

3 Likes

Cổ đất nay đỏ thì mai + ngày kia lại xanh thôi

Trước Tết không ai nghĩ DIG và CEO có ngày này. Hồi đó em cũng như các bác cô đó như một giáo phái thần thánh. Nhưng bây giờ, e vẫn giữ và vẫn còn niềm tin mãnh liệt. Tuy nhiên các bác bảo là nó sẽ tăng ngay thì không có đâu. Dưới thì chốt lời, đu đỉnh thì chốt lỗ, tiền chưa vào. Đây là giai đoạn đẹp để thâu giá tốt, và chẳng có giá là không thể. Còn em không thích các bác ở điểm là hô mua bất chấp.

1 Likes