DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Dầu tăng thì ngon đấy, nhưng AE nên hiểu tính chất của ngành năng lượng là 0 phải cứ giá tăng mãi là tốt => vì giá tăng quá cao chi phí sx đội lên các nhà máy sx lỗ họ dừng sx luôn chứ k phải cắm đầu mà mua đâu.

Năng lượng tăng một ít thì tốt, tăng mãi thì cả người mua lẫn người bán đều ôm nhau mà khóc, vì thằng mua không mua nổi còn thằng bán giá vốn cao. Cuối cùng lại phải giảm giá cân bằng lại còn ko chết cả lũ.

Đất nó ko phải hàng tiêu thụ như năng lượng mà là loại tài nguyên bền vững, đầu tư 1 lần dùng hoài, k bị biến động giá như năng lượng nên giá tăng đều và thoải mái hơn.

3 Likes

Room Doãn Đức hô bank giảm do chiến tranh nên đang thoát hàng, mấy trước chim DIG bánh vẽ lùa gà, hô mua bank đủ các kiểu, h giảm lại đổ tại chiến tranh, đúng là ăn bô khen ngon. Bao nhiêu năm trên chứng trường điều quý giá nhất mình học đc là không bao h chê cổ phiếu khi mình đã bán, ko ị vào cái bát mình vừa ăn xong, mong cho người sau mua cổ phiếu mình sẽ tiếp tục có lợi nhuận. Chứ cứ bán xong rồi chim thì thế nào chả ăn bô lên đàuu rồi khen ngon

7 Likes

hình như thằng đó vài hôm trước hô DIG rồi được vài bữa sút, giờ lại chê bank lại sút à

Bank đang bị bán tháo rất mạnh; trú ẩn vào cổ đấy nhanh còn kịp

1 Likes

Bank về máng lợn đến nơi rồi.

Tất cả phục vụ bài toán tăng trưởng - thực hiện mục tiêu kép của các Cụ nên giá sẽ phản ánh êm đềm như lời ru của mẹ - Kẻ nào không hiểu và những kẻ vô ơn không nhớ bài hát ru của các Mẹ sẽ ngấm đòn nay mai thôi cụ ợ… Khóc cho Bank, chứng, thép, cả P cũng vứt hết => Đất cát bơm mạnh, đầu tư công nó siêu tăng trưởng có thế thôi mà nhiều kẻ cứ cãi nhà Đài … KKKkk

2 Likes

nó hô DIG thì khen lấy khen để, xong rồi xút lúc 61 rồi chê lùa gà bánh vẽ, úp bô vào đầu lái. Xong rồi từ đó khen chứng khoán vô VND thì VND sập, xong lại nhảy sang lại BDS lúc dig 120 lại bị lại nó vả cho con NVL, cu câu choáng quá hay sao lại nhảy vào tiếp con VIC nó lại cắm mặt, xong chưa hoàng hồn lại nhảy sang múc cả đống bank, hô tầm nhìn 6 tháng X2 tài khoán. Hix quả báo là có thât. Nhưng mà lúc nào cũng dạy đời người ta, mua xong là chỉ có uống trà mặc kệ đời

Pic của DIG rôm rã thật, bên CEO với L14 vắng hòe bùn quá, lại phải sang đây đọc tin hihi

2 Likes

chúc mừng các bác nhé :> DIG vẫn xanh được như này thì khỏe quá

Thằng đấy chả giỏi giang gì đâu còn nghe nói còn chết

Mấy anh em gạo cội dạo này thấy vắng mặt nhiều.

8 Likes

35 Likes

Sau tất cả sẽ quay về với cổ đất hết thôi, anh em trong room cứ vững tay chèo theo DIG đồng hành lâu dài cùng doanh nghiệp

1 Likes

DIG giá này còn rất rất rất rẻ. Năm nay 3xx trong tầm tay.

3 Likes

VNI bay 10 điểm mà DIG xanh rất khỏe

1 Likes

Bank vỡ trận . Nhanh chân trú ần vào đất thôi

4 Likes

Vẫn giữ 50k dig ko rớt 1 cổ dù bao nhiêu sóng gió đã trải qua , vữnv tin :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

3 Likes

Tiền bank nó sang lại đua chổng đít

43 Likes

Bank sút kinh quá.

1 Likes

Tham vọng đây

4 Likes