DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tàu cứ chạy, rất nhiều ga, người lên rồi người xuống… Kệ thôi bác ạ. Nhưng cũng có thể là a e ôm dài họ xác định mua để đó vài năm thì họ cũng chả vào room nghe chim lợn điếc tai :)))))
Chỉ tiếc cho a e mới vào, không có các bác gạo cội bơm oxy lớ ngớ bị chim chóc lại nhảy ra nhảy vào rồi thua lỗ.

9 Likes

Việc các nước loại Nga ra khỏi hệ thống thanh toán SWIFT là một quả bom hạt nhân trong hệ thống tài chính Ngân hàng. Ngân hàng Việt Nam sẽ ảnh hưởng lớn sẽ ko thanh toán trực tiếp được với hệ thống Ngân hàng Nga; đặc biệt là các Hợp đồng mua bán dầu khí; vũ khí có giá trị rất lớn. Đây là chút kiến thức chia sẻ cho các bạn đầu tư; nên các bạn hiểu thêm lý do tại sao cổ phiếu bank đang bị bán tháo mạnh và tương lai còn tiếp tục ảnh hưởng lớn. Nên lựa chọn cổ phiếu là tuỳ các bạn

5 Likes

Thế cho nó lành, ng ở vẫn ở, kẻ đi cuối cùng cũng đi, ae F0 để tự bươn đi, đầu tư mà k có lập trường khác nào đẽo cày giữa đường, sớm muộn cũng bay màu thôi. Cứ thế này xem chừng lại hay… :smiley: :smiley: :smiley:

2 Likes

Ô thế ae bank hnay nhảy tàu hết sang xúc đất à

Hay quá bác ạ. Tks bác vì thông tin bổ ích!

1 Likes

dòng tiền ùn ùn chuẩn bị đổ vào cổ đất. ai thông thái sẽ nhìn ra hố hố

4 Likes

DIG là đầu tư trung và dài hạn vì dự án nó nhiều làm cả thập kỷ cũng ko hết việc. Các mã bđs ngắn và trung hạn thôi. Do vậy Pic DIG luôn đông hơn Pic khác vì nó được chú ý và luôn có nhiều nđt dài hạn ở đây

6 Likes

Giá trị tmai Việt Nga có 7 tỷ $ thôi cụ ah, vậy ah lớn ở chỗ nào

Chỉ nói về thương mại song phương là bạn chưa hiểu rồi. Có rất nhiều hợp đồng dầu khí; vũ khí… thanh toán qua VCB người ta ko thống kê hết đâu. Đây là chỉ nói đến trực tiếp nhé; còn gián tiếp qua các ngân hàng khác song mới đến Ngân hàng Nga cũng ko thực hiện được nhé; nên nó mới gọi là quả bom hạt nhân trong nghành tài chính nhé

Thiên thời Mũ 4 TRĂM NĂM sau khó gặp lại.

1. L14
  2. DIG
  3. CEO
  4. SCR
    Cánh cửa giàu sang vẫn đang mở để chào đón các bạn!!!
1 Likes

Bank đã bị đạp mời các chứng sĩ đua dig ceo :joy::joy::joy:

Chúng ta cùng fomo để tạo nên cây thông mới nào , quay về đỉnh cũ 120 :joy::joy::joy:

Nhạt.

Vững tin chai mặt vào em nhé :))

Cứ có sóng là em vô thôi các a ko ủng hộ lại lói gì kỳ vậy :joy::joy::joy:

Thực sự thấy rất lạ với mấy con tinh trùng lỗi cim lợn, cứ thích chường mặt ra nói tầm bậy tầm bạ cho người ta chửi.
Tầm NAV mỏng cái cái móng tay, nhảy ra nhảy vô tưởng giỏi mà không biết cái room này toàn tay từ vài tỷ tới vài chục tỷ.
Người nghèo không phải là người dốt nhưng người giàu thì chắc chắn là người giỏi, cứ nương theo mà học chứ chường mặt, nói tầm bậy tậm bạ để bị chửi lên đầu lên họ sung sướng lắm sao???

11 Likes

vâng, nên em cứ phải vào đây đọc tin của các bác vì chẳng may tỷ trọng CEO của em nhiều hơn DIG

1 Likes

Vô nhanh ủn anh mày lên nào chú em kkkk

Ok a , biết đâu đi họp cổ đông ae ta lại gặp nhau ạ :joy::joy::joy::joy:

Úi, thanh hợp đồng dầu khí, vũ khí mình mua mỗi năm nhiều tỷ đô thế kia bạn. Kk