DIG hành trình đến 500k không còn xa!

nhiều người ko có lòng tự trọng cứ muốn xã hội chửi. đáng buồn cho 1 kiếp người

Với tư cách cổ đông bọn tao đéo cần mày ngồi cùng mâm, kể cả mày mua 1 triệu cổ

7 Likes

Quá đúng!

1 Likes

Xã hội này lạ lắm. Đứa em mình làm ăn kinh doanh nước ngoài có được ít tiền gọi điện về bảo anh mua cho em miếng đất, có ông bạn làm cty chứng khoảng ăn đc 5,6 tỷ cũng rút ra mua miếng đất MeLinh, bà bán rau ngoài chợ bao năm tích cóp được ít tiền cũng cố mua thêm mảnh đất cho thằng con zai, mấy chị làm vp cty mình cũng cố tích cóp ít tiền để mua mảnh đất để về già có chỗ dưỡng già, mấy chú lái taxi bảo đất quê chú giờ nên cái quá phải cố mua lấy lô đất nhỡ đâu mấy năm nữa lại ko mua đc, gần nhà có hai vợ chồng trẻ ở Vs bố mẹ không hợp cũng tìm cách vậy mượn mua lấy mảnh để ra ở riêng, mấy nhà thuộc diện đền bù giải tỏa cầm mớ tiền cũng mua đất…. Ối đất

Xúc Dầu rồi bác ơi kkk, xong phải khi nào đấm nhau chán, ai về nhà nấy, giá dầu xì hơi rồi lúc đấy lãi từ dầu mới vác qua xúc đất :)))))

2h tiền từ bank qua cướp hàng, ae hold chặt

2 Likes

30 Likes

:+1:Gia tăng và múc mạnh nhé

1 Likes

Tiền bank nó sang lại có cướp. Ghế ít đít nhiều

39 Likes

yên tâm đi bác ạ, nó sẽ giải ngân hết và sẽ còn gói khách bù DTC nữa chứ năm nay không dừng được ở đây đâu.
Với việc lạm phát tăng cao, bất ổn chỉnh trị, nguyên liệu đầu vào, chi phí vân chuyển tăng cao, sản lượng đầu ra thấp, doanh nghiệp phá sản tăng + thất nghiệp nhiều thì sẽ phải bơm khá gấp. Chưa kể nếu không bơm gấp thì vật giá tăng cao, đầu tư công sẽ đội vốn kinh khủng do giá vật liệu Thép, xi măng… tăng khủng…

1 Likes

Tranh thủ mà xúc ko tiền bank sang cướp lại đua. Kk xã hội tiền chảy hướng nào đại gia sinh ra ở đó. Đất tăng bằng lần cổ đất phải giàu

54 Likes

đằng ấy mới fomo theo à, mõm hơi đen đấy :grin:

image

Đếm cua trong lỗ mà cứ mở mắt ra thấy lãi thì cứ đếm cho bằng hết.

Giá đất thời điểm này NVL còn mua vào, trong khi giá vốn của DIG rẻ hơn bao nhiêu…Kkkkkk

3 Likes

Bank xác rồi đại ca chắc chắn tiền sẽ chảy vào bds

4 Likes

Mồm hô sập nhưng tay phải all in chứ hihi

2 Likes

Bank xác

3 Likes

Bank chính thức sập . kkkk

4 Likes

bank xác, DIG dẫn đầu đoàn cổ đất.

4 Likes

10 ngày nay bank có dấu hiệu sập rồi . Nay chính thức ngã . Bank toàn trade trên đỉnh , khác gì đi trên dây điện cao thế . kkkkk

3 Likes

Mình nghĩ bank ngày mai sẽ hồi lên 1 ít, sau đó tèo dần thôi.