DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cạn lời éo nói với chú em CL này nữa ngán quá

Mà các a cứ cẩn thận bank mà đi bụi kiểu này callmagirn nữa thì thị trường này cũng đi bụi hết thôi , e sẽ vào 1 phần dig và vẫn kiên trì chờ giá 6x :joy::joy::joy:

1 Likes

Tuan nay lay lai moc 100 :laughing:

3 Likes

2 phiên mỗi phiên tăng 4K là 100 chứ mấy, khả thi

Nhà báo Tuấn Hiếu viết bài này.
Nhà báo thì chuyên môn của họ là viết báo thôi, chứ về định giá tài sản thì họ kém xa các chuyên gia định giá khác.
Mọi người không nên tin vào khả năng định giá của nhà báo.

Nói ít hiểu nhiều. Điểm chung của những tấm hình này: Hình bên trái là lúc cần mua, hình bên phải là lúc cần sút. Đầu tư CP cũng vậy nhé, cổ nào cũng thế chứ ko riêng gì DIG.

Ninh Duong Lan Ngoc
Phuong Trinh
Thuy Tien

6 Likes

Hô hô giải thích nhiều làm gì bác, nó giỏi chắc nó còn ngồi đó mà viết báo ăn nhuận bút kkkkkkkk

2 Likes

hahaha NDLN thì tôi cũng ôm tiếp gồng lãi nhé, ko sút )))))

1 Likes

Nuốt nước bọt ừng ực hu hu hu

1 Likes

Chúc bác sớm trở thành triệu phú USD trong vài năm tới.

1 Likes

Đúng rùi, em nào ngoan thì mình ôm suốt đời, không bao giờ sút =)))))

2 Likes

Haha đầu tư CK mà nghe nhà báo thì khác gì mang tiền vứt xuống ao! Bạn phải dùng lý trí mà phân tích nhé! Haha báo càng chê thì càng múc và ngược lại báo khen là phải té ngay. Haha

1 Likes

bác này chơi i chang mình, giải ngân là chỉ để lấy cổ thôi, chấp j cái giá mua tầm này. lúc nào 200 300k tính tiếp

nếu như tin ra là đăng ký mua 150k cổ thì sao, :))) báo k viết bài thì k có tiền, đánh chứng theo tin bọn nhà báo, thì chỉ ăn cám sớm, :))

Ko mua thì còn, bọn anh lại còn CP để mua chú ko mua đc lại đi Chim ah. Chán chú quá.

1 Likes

giá biệt thự ở Gia Lâm tăng từ 19 tỷ 1 căn nhỏ nhất lên 60 tỷ trong vòng 3 tháng, 1 căn biệt thự ngay cạnh vincom giá mở bán dự án là hơn 60 tỷ, hiện tại giá 200 tỷ chủ k bán. giá đất thì tăng theo ngày, thế nhưng lại k biết mà mua cổ đất thì sai quá sai

1 Likes

Sóng mới lăn tăn mà đã say thì làm sao chịu được sóng thần đây.

bạn nhận xét hay quá. mình vẫn mua và giữ DIG Dài hạn mặc kệ bạn nói haha

Hôm nay mình mới được nghe một người anh ở ĐHQG nói chuyện về việc hôm trước DIG họp hợp tác với ĐHQG HN, trong đó có một ý: DIG muốn phát triển mảng Trường học liên cấp với mục đích phục vụ cho các khu đô thị/ siêu đô thị của DIG trong tương lai, thành một hệ sinh thái khép kín, từ đó nâng tầm thương hiệu cho các SP của DIG. Góp phần từng bước hiện thực hóa kế hoạch đưa DIG đến vốn hóa 30 Tỷ USD.
Tất nhiên cách làm này không mới (Vinschool của Vincom đã làm rồi) nhưng nói thế để thấy lãnh đạo DIG họ có tham vọng thực sự và muốn đầu tư phát triển thương hiệu một cách nghiêm túc, chứ không phải chỉ phân lô bán nền, xong dự án là xong.
Việc thực hiện tới đâu, thành công hay không còn ở trước mắt. Nhưng với tầm nhìn và cách làm bài bản như vậy đã là thêm 1 điểm cộng cho DIG rồi.
Yên tâm nắm giữ.

32 Likes

Mai tt trả điểm lại bay thôi

1 Likes