DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cứ trả cho bank trước để nó lình xình thì an toàn hơn, ko biết mai bank còn bị xả ko

2 Likes

Thiên thời hiếm gặp, nhặt mạnh tiếp

Mai đỏ múc mạnh

3 Likes

Lâu chả có giá sàn để xúc nhỉ

Khó lắm @MrPao ơi!

2 Likes

chào chàng hề

1 Likes

Báo Sài Gòn Đầu Tư Tài Chính. Tiền lại được nhà nước đẩy ra ầm ầm; trên thế giới đang có chiến tranh giá dầu kéo theo lạm phát tăng mạnh; bank đang được bán tháo. Cổ đất là mới trú ẩn tuyệt vời nhất lúc này; 3 con leader: DIG; CEO; L14 có mệnh thiên thời là tuyệt vời nhất

1 Likes

Em cảm ơn Bác , luôn vững tin bác nhé :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

Mai đóng CE

1 Likes

Mai thép + dầu kéo. BĐS sẽ nằm sàn

Vào sóng chưa các bác

lý do?

Con CL chúa lại chui ra khỏi hang rồi kìa, có vẻ không đúng thời điểm lắm nhỉ, lâu rồi mới thấy nó hót, cũng Vui

1 Likes

Hay quá thằng này nó ra là mai tím đấy tuyệt vời

8 Likes

Cụ CL phát biểu không có căn cứ, lạm phát mạnh như nay vào BĐS là chuẩn nhất rồi.

HÃY XEM BÀ BÁN BÚN:
33 NĂM BÁN BÚN, GIA TÀI NGHÌN TỶ

Đầu năm 2012 một thông tin bất ngờ rung động cả nước, bà chủ lò bún khô “Năm Lũng” ở Tân Phú đột ngột qua đời ở tuổi 65. Bà để lại khối tài sản ước tính hơn 1.000 tỷ đồng. Chuyện sẽ không ai biết đến nếu không có sự tranh chấp giữa cô con gái nuôi theo pháp luật được hưởng hết tài sản thừa kế và những người họ hàng của bà Năm Lũng.

Bỏ qua chuyện tranh chấp tài sản sang một bên, điều chúng ta thực sự tò mò là tại sao bà Năm Lũng chỉ làm bún mà khi 65 tuổi lại có khối tài sản khổng lồ đến vậy?

[Tôi không giỏi bằng bà bán bún nên đầu tư nhờ vào các cty BĐS có giá vốn rẻ]

4 Likes

DIG khoẻ cho chim hót thoải mái bác. Ae cầm lâu quan tâm đ j CL

1 Likes

Mai cặp đôi dig scr mút chỉ chim lợn ngồi mà gào kk

3 Likes

Bank sâp rôi , tiên lai vê BDS trú ân

1 Likes

Bố con thằng nào vẫn bảo thủ bank ngon thì xuônga tiền mà giải cứu ngành bank đi show lệnh luôn cho máu :rofl:

1 Likes

Thằng này ngoi lên thì hnay Dig từ 5% đến trần rồi

1 Likes