DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hòa Phát giờ chăm đi gom góp đất thì chắc chừng 10-20 năm nữa may ra so đc với DIG về quỹ đất.

Kkkkkkkk

1 Likes

h người có tiền còn chạy khắp còn chưa tìm được đất mà đầu tư, chứ chưa nói đến chuyện giải phóng mặt bằng, thế mà mấy bác cứ đem cái vụ chưa giải phóng đền bù mặt bằng mà đi chim lợn DIG. Cứ có quỹ đất đi đã rồi hãy nói chuyện

1 Likes

mấy cổ đông thép thì phải nghiên cứu chỉ số PE/ xem giá thép bán thế nào, nói chung khác tư duy cổ phiếu đất

Giá nhà đất Thành phố Thủ Đức tăng vọt - VnExpress Kinh doanh kaka, đâu cần đấu giá, giá vẫn tăng tự nhiên

vol siết quá nhỉ bác thế này vượt đỉnh nhẹ nhàng

SG Bình An cách Long Tân trên dưới 10 cây. Giá 350 củ/m2.

Thử hỏi Long Tân bán lai rai 3-5 năm tới, cộng sốt đất cộng lạm phát vào nữa thì giá bình quân bn/m2. Kkkkkkkkk

1 Likes

việc GPMB doanh nghiệp chi mạnh tay tý là xong thôi, nếu NN làm hay ép dân nên khó khăn hơn hơi tý vác công an ra đè nên hay bị biểu tình chống đối chư đền theo khung nhà nước và dn hỗ trợ thêm là ok.

Lạm phát đang ập tới , giờ nắm giữ tiền là chết sớm . Sợ thật .

Gio nắm giữ tiền giấy chỉ có chết , đổi tiền giấy nắm giữ TS trú ẩn gấp thôi . Lạm phát đang ập đến và bắt đầu ngấm rồi

1 Likes

Thì cũng nhờ mấy đứa đó ta mới mua được rẻ, chứ ai cũng khôn như bác thì ta làm gì có giá rẻ mà mua :stuck_out_tongue_winking_eye:

Chiều nay break khỏi hộp phi vượt 100 thôi

AE nào còn giữ tiền mặt nhiều thì nên nhanh chân tim chổ trú ẩn đi nhé . Báo cáo là lạm phát đến rồi đấy . 30 ngày nữ AE sẽ thấy ngay nó đến và ảnh hưởng đến GD mình liền . Lần này khá nặng nha AE . Khiếp thật

5 Likes

Xăng dầu tăng lạm phát ngày càng rõ rệt

Em cũng lo vụ này đó bác, lạm phát xăng dầu kinh quá, thực phẩm tăng giá ào ào.

3 Likes

25 Likes

Căng thẳng thật.xăng dầu điện nước tăng,lương thực hàng hóa dịch vụ tăng.chỉ có đồng lương người lao động là ko tăng kịp theo tốc độ lạm phát thôi

4 Likes

Vol bé tý thế nhỉ

Nhìn vol hpg từ sáng chắc Mr Long bán cp để xúc đất hay sao ấy?

1 Likes

Anh em cổ phân, thép, cảng biển, dầu khí ăn Trần liên tục nhưng về khoản khí thế thì thua xa anh em cầm DIG ha ha

Trong 30 ngày tới AE nào cầm tiền mặt sẽ bốc hơi 10 -15% .
Tất cả các CTY chuẩn bị thông báo tăng giá bán tất cả các SP .
Đợt lạm phát này nặng đòn lắm đấy

6 Likes