DIG hành trình đến 500k không còn xa!

bán như phá cty vậy, cổ tốt sao phải bán

Họ đang trade vùng đỉnh , cực kỳ nguy hiểm . Chỉ cần các loại đó đứng giá hoặc điều chỉnh nhẹ là coi như dễ đứt 10-15% .

2 Likes

Bán chán lại đua. Đất tăng dựng đứng

22 Likes

Ôm tích sản trú ẩn ae ơi

Đầu cơ cổ đất và DIG sướng nhất ngủ đất vẫn tăng, bọn em thấy thật nhàn A7 ơi

1 Likes

Khôn ra thì phải đi trước tin. Thấy nó oánh nhau là phải mua phân, dầu ngay. Chứ giờ vào thì cũng rủi ro rồi. Haizz. Tổ chức và thấy A7 oánh nhau nên giờ cả 2 Leader năm ngoái là ngân hàng và BDS ôm nhau nhìn các đàn em đua nhau vượt đỉnh. Thật chưa chát!

1 Likes

Bds cuộc chơi lên đại gia. Các ngành khác theo tháng theo phiên nhặt bạc lẻ thôi. Khủng hoảng thiếu quỹ đất cả thập kỉ. Đất còn tăng vô tận

46 Likes

Chính xác Thầy ơi, ai chưa vô lên tàu nhanh còn kịp, nay chuyến cuối ko tuần này dự phi lên 100

1 Likes

=))) Chú này cứ thích lấy mắt nhìn của trader áp cho các trường phái đầu tư khác nhỉ. Như sắp tới có thể chứng tăng mà tôi cũng dek mua chứng đấy kkkk
lúc nào chả có 1 ngành nào đó vào sóng và tăng tốt, cứ như chú thì có vợ rồi suốt ngày cứ phải dòm qua vợ nhà hàng xóm và chua chát à :slight_smile:
quan trọng là thằng nào sóng dài & an toàn hơn, và khẩu vị mỗi người đầu tư thôi.

3 Likes

Mọi người thắt dây an toàn

E xin lỗi bác ạ.

Đã thắt!

Chính phủ bảo năm nay kiềm chế lạm phát ở khoảng 4% mới nhục

Mấy cổ đó ăn tiền lẻ . ko thik

3000 tỉ mới kéo đc 1 phiên hpg, thế thì kéo đc mấy phiên :smiley:

3 Likes

chua ah nha

Gần 100% rồi bác. Lẻ gì nữa ạ.

Mai lại tèo thôi mà

HPG chạy kinh thật, mới ra tin làm dự án bất động sản là tay to cả ta lẫn tây nhảy vào ngay !

2 Likes

kkkk… Chỉ mới có tin làm BDS mà phi liền nhẩy ?

1 Likes