DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Có thể chuỗi cung ứng bị gián đoạn giá thép thế giới tăng lên hưởng lợi, nhưng ngắn thôi, vài hôm đâu vào đó, lỡ đu cao về bờ là bán, còn để thì ăn vài % thôi, cổ tốt gì mà bán đến tận 70 triệu cổ vậy

1 Likes

Hpg mà chạm được trần như hôm nay đúng chuyện hiếm gặp. Nó nặng mông quá

Vậy mà người ta vẫn lao vào đu. Ko biết tây nó xả mấy tháng nay bao nhiêu nghìn tỏi rồi nữa

Ông nào bán hpg mà vác cả cty ra ráng thế kia. Bán vol hơn 70 tr bán cả cty.

1 Likes

FOMO mua . 100% ai đua hôm nay T3 về lỗ sặc gạch

2 Likes

Mai HPG giảm lại 2%

được ngày trần cả làng vui, nửa năm nay sặc máu kkk

Lái nó xả dân bâu vào như kiến. Nó dí cho cái kiến chết đầy.:slight_smile:

2 Likes

Giá trị khớp lệnh kinh vậy, thì keo được bao nhiêu phiên

1 Likes

Coi chừng đưa hôm nay và ngày mai ôm đầu máu

Kệ mịa nó đi anh em, DIG của chúng ta cứ thong dong tiến lên là đẹp rồi, rũ bỏ nhiều chú c bé, giờ cứ túc tắc đi lên kkk

2 Likes

Ko nói gì.

mấy chú đu bám theo dig nhanh chóng rời tầu, không hối không kịp. cổ đông lớn him lam lợi dụng lúc giá dig ở đỉnh 120, bán tháo 15 triệu cổ cho nhỏ lẻ ôm, đang lỗ 25%. Tỉnh ngộ đi.

1 Likes

Ai đua HPG hôm nay T3 sặc máu nhé . Mai nó giảm liền 2%

Riệng CEO - DIG có lẻ T2 tuần sau bay luôn

Mày bán chưa ? Shọc mạnh vào đi

Tiền đâu mà kéo cho nổi bác ạ, kk :rofl::rofl:. Vol chà bá thế kia

1 Likes

Nay cả nhà xanh tím. Các anh em cầm BDS có cảm xúc thế nào ạ? Một mình một lối đi riêng cảm giác ra sao ạ?

Mất gần 4 nghìn tỷ để kéo trần 1 phiên, thế này thì kéo được bao lâu nhỉ

2 Likes
  1. Các quỹ đầu tư và khối tự doanh đang mua vào cp ngành bất động sản.
  2. Các tỷ phú giàu có giỏi giang đã và đang phát triển mảng bất động sản. Họ đang chi tiền để M&A các dự án bất động sản.
    Vậy ta nên tin vào hành động của các tổ chức/ tỷ phú đó, hay ta tin vào lời nói của mấy ông talk show này?
    Nếu bạn định đưa tin ra để CL thì thôi tôi không nói, nhưng nếu bạn định đầu tư kiếm tiền thật thì đừng nghe lời mấy ông đó.
1 Likes