DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hẹn gặp anh em tại đại hội đồng cổ đông nhé!

2 Likes

bác hướng dẫn e cách đăng ký ở đâu với. thanks bác

DIG khỏe , tốt - nắm giữ lâu dài , 100% là tuần sau có 3 chữ số - nhưng cũng chẳng quan trọng gì

4 Likes

Ctuc và thuong cp, con phat hanh thì chua thống nhất, Kha nang nam sau

2 Likes

tuần sau DIG có 3 chữ số là chắc chắn 100%

3 Likes

LFI đã full DIG, ae cứ L14 DIG là giàu

4 Likes

Múc mạnh, ngoài cổ tức, thưởng,. Phát hành thêm kkk

1 Likes

Cảm giác cầm tiền tầm này thật tra tấn nhỉ

Các chuyên gia giờ cũng phải công nhận rằng đầu tư công thì bđs sẽ hưởng lợi thôi

em nghe bạn ở VT bảo CT DIG nhậu kinh lắm và đang chữa UTG, có khi không hưởng được 30 tỷ đô-la vốn hóa …

thằng bạn trước đây làm VNL có biết cầu nối VĐ3 chi phí 400 triệu USD thời giá 2010…nhưng chưa ai chịu bỏ $ làm. kỳ này DIG lãi to chắc sẽ xây cầu đây. Mà hợp lý thầy nhở, đất LT DIG hưởng, DIG xây chứ ai vào đây ạ.

1 Likes

Chuẩn cơm mẹ nấu

Với cổ đông thì đó là niềm vui, với chim lợn và người ngoài thì nó không có ý nghĩa là đúng rồi

Đệ tử A7 thực chiến khảo sát đại dự án CEO Phú Quốc !

6 Likes

Thằng não ngắn mà, nó múc hpg xem nó ăn được cái gì. Tỏ vẻ nguy hiểm vcl

Bác đánh margin căng quá hơi ghê đó bác, cũng thủ thế chút nha.
Nếu xoay được tiền thì cố gắng chứ đừng bán thấy phí :slight_smile: Mình cũng cạn tiền rồi chắc phải xoay tiền mua, cũng mong chia cổ tức thôi chứ đừng phát hành thêm kkkkkkk
PS: nếu phát hành thêm thì dự giá mua bn nhỉ mấy bác?

1 Likes

Bên VND hình như chặn giá ko nở ra thêm bác ơi. Tk tôi bên đấy đã full margin từ lúc 7x mà đến giờ cũng chưa mua thêm đuọc nhiu.

1 Likes

Trọng Đạt cho hỏi Phương Nam này là cty to hay quỹ nào à mà danh mục lên cả VTV?

Hình như là ku MC thôi bác, chương trình làm nội dung vậy cho vui thôi. Nhìn danh mục của MC thấy cũng có tính toán ngắn dài, còn danh mục của chuyên gia kia chán lắm kkkkk,

1 Likes

Chiên da thì thôi…Kkkkkkkkk

Cũng tranh thủ dc tí L14 lúc nổ súng pằng pằng :grinning:

1 Likes