DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Phát hành thêm mình nghĩ bác chỉ cần bán đi 1-2% DIG mua lại được 20-30% quá ngon dồi

1 Likes

Hôm bữa mình cũng có thấy báo mà quên lưu lại, có quỹ tầm trước 18/3 sẽ mua thêm 3,8tr cổ DIG nữa.

1 Likes

DIG sang tuần lên 3 con số rồi. Ae tranh thủ múc khi còn rẻ

1 Likes

Quỹ Fubon

Kk, em nói full nhưng thật ra VND nó chặn bớt tỉ lệ vay nên ko vay được nhiều, đáy đợt chỉnh vừa rồi vẫn còn xa lắm mới tới tỉ lệ call margin :rofl::rofl:

1 Likes

Giờ cty nào cũng chặn giá trần hết rồi. Tính ra tỉ lệ margin có 0.8, đến mùa quýt vẫn chưa call ạ.

1 Likes

Còn đâu cái thời nở được tài khoản thì nó cho tăng sức mua :sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

Không biết VPS có cho mua phát hành bằng Margin ko nhỉ?

Chuẩn bác. Em đang hóng xem đợt chia cp giá điều chỉnh thì giá chặn trần có điều chỉnh không? Nếu vẫn giữ giá chặn trần thì lại mua đc thêm kaka ;D

1 Likes

thế sắp tới chia cổ tức giảm thị giá lại đc múc DIG thêm rồi Kkkkkkkk

2 Likes

Theo thông tin sẽ nhận cổ tức 22% và nhận cổ thưởng tầm 33%, ko phát hành thêm nên a e thoải mái đi, cty đang đầy tiền vụ bán Pullman còn chưa dùng tới

9 Likes

Mình mới đi thực địa khu swanbay đảo đại phước về. Quy hoạch siêu đẹp nhưng dân còn ít và đường đi hiện tại vẫn khá xa. Dự án Dic Wisteria nằm gần đó sau này có vành đai 3 thì nằm ngay sát vành đai, di chuyển siêu tiện. Gần đó có dư án Angel Island của Nova nữa sắp triển khai (nhưng theo mình vị trí ko đẹp bằng swanbay, k hiểu sao bên NVL vẫn bán giá trên trời kkkk). Các ông lớn đổ về hợp với quy hoạch vành đai-cao tốc sẽ làm tăng giá khu này sớm thôi.
Ps: chỉ có 1 tin là nghe sale chia sẻ Dic sắp bán luôn một phần mặt bằng trên đảo Đại phước (chắc bán nốt), và bên wisteria thì đang làm quy hoạch 1/500 . Bác nào có thông tin quy hoạch long tân của dig chính xác thì update giúp anh em luôn nhé

7 Likes

Nếu bác có 5000 cp thì bác được 1100 cp. Hiện nay bác có 14000 cp, vậy đề nghị bác mua thêm 16000 cp nữa để sau này nhân cho nó chẵn lô! ( 6600 cp)

CTY chia luôn 1 đợt hay tách làm 2 đợt hả bác

công ty chứng khoán vcsc vừa ra báo cáo phân tích dig, khuyến nghị bán khẩn trương, cắt lỗ 56% vì định giá của dig chỉ đáng khoảng 42k/ cổ

mày đánh theo chúng nó đi, đảm bảo đời mày xuống lỗ sớm con ạ

Ak thế ak.thú vị nhỉ.cảm ơn chú nhé.tiền của bọn a ko cần các chú phải quan tâm.thắng thì bọn a cũng k bố thí cho chú đâu.mà thua bọn a cũng k đi xin các chú.cho nên các chú cút đi cho bọn a nhờ.

1 Likes

Đợt trước cũng lên vtv bảo 3x, giờ lên 4x rồi à, kaka. Ít bữa lại nâng mức định giá lên tiếp hả các bé. :rofl:

image

Giá vàng trong nước leo lên mốc mới 69.300.000/ lượng ở chiều bán ra. Như vậy giá vàng trong nước chênh lệch với thế giới gần 14tr/ lượng
Người có tầm nhìn xa họ sẽ mang tiền mua Đất ít tiền hơn thì mua Cổ phiếu BĐS. Không mua hai thứ này thì biết làm gì chống lạm phát đây? Tiền Điện tử bây giờ cũng khoai BTC 6 tháng nay hold cũng không lãi được bao nhiêu.

4 Likes

Cuối năm 2021 đinh giá có 31k ah, giờ lên 4x là có tiên triển rồi đó