DIG hành trình đến 500k không còn xa!

thì tôi bảo tôi bán thì tôi sẽ nói tôi bán mà chứ chửi hay kg chửi cái gì, sau tôi kiếm 1 mớ bên hah và dpm tôi lại về úp mặt vào sông quê DIG kkkk, dù gì tôi vẫn thích cổ bđs nhất là DIG CEO còn bây giờ tranh thủ nga và u đánh nhau thì mình đánh theo vĩ mô giá cả tăng chóng mặt đó bác

11 Likes

Nói chung ảnh hưởng chung về trên ttck giảm trên thế giới và ảnh hưởng giá dầu thì các cổ phiếu dầu; phân; thép đang ăn theo nhưng bjo nét mà đi vào có khi vỡ mồm vì giá đảo chiều lao dốc bất cứ lúc nào. Còn DiG chỉnh tý quanh quanh giá này; tích lũy chắc chắn rồi phi mới mạnh

tôi vào hah và dpm từ đầu rồi nên giờ ăn dày rồi, còn DIG thì sẽ vẫn ngon mà

6 Likes

Có một sai lầm không hề nhỏ, hy vọng tainguyen ôm con HAH có lời , sau về ủn DIG giá 2xx nhé. HAH cty tôi là cổ đông lớn, nhưng đang lên kế hoạch thoái vốn, cẩn thận nhé tainguyen.

4 Likes

Chứng đang hồi, chiều nay bđs lại lên thôi, cặp đôi hay đi chung :slight_smile: :slight_smile:

image
Ai bán là việc của họ, cty vẫn đang trên đà phát triển mạnh - có thiên thời chấp tất

11 Likes

Ôi người ae tôi mong người ae mãi hỏi mọi người mà ko thấy tin tức Tainguyen đâu cả

1 Likes

Công ty phát triển??? Chưa năm nào hoàn thành kế hoạch, phát triển mõm à kkkk. Hàng đầu cơ mà cứ ngỡ đầu tư giá trị thì còn cái nịt nhé

Br bảo dig dig dig phát quà cho ae 8-3 cho vui vẻ :cherry_blossom:

Mua bán là quyền công dân nhưng cứ chơi đẹp như người ae là ok đấy kk

3 Likes

Lên không chớp mắt, xuống chẳng xi nhê - Đẳng cấp là chỗ này ( Đa phần học vẹt là đúng cụ ợ )

1 Likes

Nhìn quá khứ thì như kiểu mày muốn chui lại cái Lồ.* mẹ mày đó, ko muốn phát triển thì cứ ở trong đấy hít nước ối cho ấm nhé con kk

Ok bác, khẳng khái vậy là ok rồi :+1:

1 Likes

Rung bớt cho nhẹ tàu càng dễ bay

2 Likes

lặng đâu mới tài xuất vậy chú

Hành trình DIG về 3x, AE cổ đất chuẩn bị tinh thần liếm sàn nhé kaka

a e cứ qua đánh dòng khác bớt đi, pic tầm 200 người xem thì bắt đầu tăng kaka

Đề nghị dig chiều phát quà 8.3 nhé! Xanh tí cho mát mắt (ko xanh mancity nhé!)

Mới ra khỏi hang gáy kinh, tranh thủ gáy bù đi không lại sắp vào hang tiếp rồi đó. Đời CL cơ bản là cũng nhàm chán nhỉ, lịch cố định không được tự do.

tiền cứ cầm hộ nhau, ae không hiểu chân lý đấy thì cứ nhảy nhót

2 Likes